ขอแสดงความยินดี กับ ลูกชายคนแรก คาร์ทน้อย TON CITY

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NKT_CASTROL, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ยินดีกับ ลูกชายคนแลกด้วยครับ นักแข่งน้อย ขอให้สุขภาพเด็กสมบูร์ และคุณแม่ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2009
  2. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    รู้ข่าวเมื่อคืน ยินดีด้วยคับพี่ต้น ปลอดถัยทั้งแม่และลูก เด็กสมบูรณ์แข็งแรงดีนะคับ

3. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับ:)

4. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ยินดีด้วย ................. ต้น ซามูไรพ่อลูกอ่อน

ขอให้ หล่อๆๆๆๆ เหมือน พ่อนะ

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แสดงความยินดีด้วยคับ ขอให้ทั้งลูก และ แม่ของลูก สุขภาพแข็งแรงๆ นะคับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ.....:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ขอให้หลานเก่งเหมือนพ่อนะ....:D

7. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ โตเร็ว เรียนหนังสือเก่ง ไม่ดื้อ ไม่ซนนะ

8. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ เดี๋ยวผมตามไปติดๆๆ อิอิ

9. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    Congratulationsคร้าบ....
    ขอให้ลูกต้นแข็งแรง โตไวๆ
    เดี๋ยวก็ลงรุ่นน้องเมมคุงทันแล้ว

10. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ยินดีด้วยนะคับ

11. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยินดีครับยินดี [​IMG][​IMG]

คราวนี้ก็ทำอะไรรุนแรงได้แล้วอ่ะดิ...ใช่มะ [​IMG][​IMG][​IMG]

หมายถึงแต่งรถอ่ะอย่าคิดมากนะ เพระตอนแฟนอุ้มท้องเห็นบอกว่าต้องนุ่มนวล รถต้องนิ่ม ใช่มะ อุอุอุ [​IMG][​IMG]

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ยินดีกันหมด เลย ผมยินดีด้วย และก็

HAPPY BIRTH DAY สมาชิกใหม่ตัวน้อยด้วยครับ

13. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ผมก็ยินดีกับพี่ๆ ด้วยคับ ขอให้น้องน้อยแข็งแรง

สุขภาพสมบรูณ์โตไวไว แล้วมาแข่งกับผมเร็วๆ นะคับ

^_____^

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้แข็งแรงเป็นเด็กดีโตมาเป็นคนเก่งและดีของสังคมนะ

15. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    HAPPY BIRTH DAY ตัวน้อยด้วยคนครับ
    ยินดีกะคุณพ่อมือใหม่ด้วย

โตแล้วอย่างพามาเป็นนักแข่งตัวน้อยๆ เร็วๆนะครับ

16. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    มีลูกเหรอ ครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

17. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ๆ เพื่อนๆน้องๆทุกท่านครับ

โตขึ้น ต้องพามาฝากฝังกับลุงไก่แน่นอนคับ เห็นเด็กๆขับแล้ว อยากให้ลูกโตไวๆคับ สนุกมากมายน่ารักมากๆด้วยคับ

18. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เข้ามายินดีด้วยครับ

19. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณครับแยม

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    555 Welcome to YOUNG father's club...

21. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    555 Welcome to YOUNG father's club...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้