รถมันแว๊บๆๆเวลาเจอเนิน ส่ายเลยครับเป็นที่ไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    รถมันแว๊บๆๆเวลาเจอเนิน ส่ายเลยครับเป็นที่ไร พวงมาลัยก็ไม่ตรงกลางถ้าจอดตรงๆๆ
    โลโก้ ฮอนด้าที่พวงมาไรเอียงไปทางซ้ามครับ

2. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ตั้ง ศูนย์ด่วนเลยครับ หาร้านที่ มีเครื่องตั้งแบบ จับพร้อมกันสี่ล้อนะครับ

หรือ ลูกหมากแรค อาจจะหลวม หรือบูชยางตัวอื่นๆขาด

หรือไม่ก็เป็นที่ยางหมดสภาพครับ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ลูกหมากหลวม บูชฉีกขาด โช๊ครั่ว
    เสียศูนย์ ลูกปืนล้อหลวม แตก
    เยอะครับนึกออกแค่นี้ครับ

4. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ขอขอบคุณมากครับที่มาช่วยแนะนำครับ จะลองตรวจสอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้