ซี..คันใหม่มาเเว้วว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เป็น BENZ C220 ครับ วันนี้พึ่งไปวางมัดจำมา รถรุ่นนี้เป็นรถที่อยากได้มากกตั้งหลายปีเเล้ว ไม่มีโอกาศได้เป็นเจ้าของซักที คราวนี้ได้เป็นเจ้าของเเล้ว ส่วนตัวเเล้วชอบรถรุ่นนี้มากผมว่าคันนี้ขับสบายกว่า BMเสียอีก ถึงมันจะเก่ากว่าเเละมันยังสุดยอดอยู่ ตอนนี้ก็เลยกะจะขาย BM ครับใครสนใจโทรมาต่อราคาได้ครับ..ขายได้ก็ขายครับ (ป.ล.นัทพี่ขอเอาสติกเกอร์ ไซด์ที่เหมาะน่ะจัดให้หน่อย)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2009
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เห้ยยยยยย พี่ขายอะไรแน่เนี่ย

ขายเพชร หรือ ว่าขายอะไร

ปล.เอาตังมาจากไหนเยอะแยะเนี่ย

3. FITT_TO

250
    5
    0
    พี่ทำธุระกิจค้าขายน้อง พอดีช่วงนี้ตลาดไปได้สวยเลยซื้อของที่อยากได้อ่ะ..

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    โอ๊ววววววว

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    งดงาม ^ ^

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เดี๋ยวก็บ่นว่านั่งไม่สบายอีกอะ (คราวนี้เพราะหญิงเข้ามานั่งเบียดกันเยอะนะ)

7. ผมขออนุญาต ถามคำถามเดิมที่ประธานถามไปแล้วอ่ะครับ พี่ขายไรอ่ะครับ บอก แนะนำน้องๆบ้างดิ่พี่ ยุคนี้มีธุรกิจไรไปได้สวยหว่าเนี่ย ร้านผมร่อแร่แล้วเนี่ยครับ เปลี่ยนรถบ่อยมากๆเลย อิอิ อิจฉา ซู๊ดยอดดดดด

8. FITT_TO

250
    5
    0
    ขอตอบคำถามน้องๆน่ะครับ พี่ทำธรุกิจขายรถยนต์มือสองเเละรับซ่อมทำสีล้อเเม็ก ที่ทุกคนสงสัยว่าทำไมเปลี่ยนรถบ่อยคือพี่เก็บเงินอ่ะครับเก็บมานานมากอีกย่างพักหลังไม่ได้เเต่งรถเเล้วเงินเลยพอมีอ่ะครับเลยซื้อของที่อยากได้ซักหน่อยตอนนี้รถมันเริ่มเยอะเกินเเล้ว.อีกอย่างเริ่มจน..ฮิฮิ..เพราะขายเเจ๊สไปคันเดียว ตอนนี้ก็เลยอยากขาย bmw ครับ มีใครสนใจบ้างมั้ย

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น้องมีผู้ชายมือสองบ้างม่ะ ฮ่าๆๆๆ

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สุโคร่ยๆๆ

11. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    รถสวยว่ะเพื่อน

12. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    พี่เจตค้าบ นัทอยากทำสีล้อ

วันนั้นพี่กุ๊มาบอกว่าพี่เจตรับทำ ก็ตอนพี่เจตกลับไปซะแล้ว เลยอดคุยเลย

ไว้เจอกันคราวหน้า เดี๋ยวคุยรายละเอียดครับ

แก้ไขล่าสุด: 30 มิถุนายน 2009
  13. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    โหๆๆ

ซื้อมาแจกสักคันดิ

เพ่โน๊ต

555+

รถเต็มบ้านและมั่งนั้น

จอดพอเหรอ

อิอิ

14. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0

ช่ายๆๆ เจต ทำให้ฟรีอ่าค่ะ :cool::cool:

15. FITT_TO

250
    5
    0
    ได้เลยน้อง..

16. พอดีเลยพี่ ผมก็ว่าจะทำสีล้อเหมือนกัน ซ่อมลอยถลอกด้วยนิดนึง ยังไงให้ประธานทำก่อน เพราะผมยังไม่มีหมากกะตัง แต่เด๋วเจอพี่เจตแล้วรบกวนขอคุยรายละเอียดหน่อยนะครับพี่
    ปล.ขาย BM ได้ไวๆนะครับ จะได้เอาตังไปแต่งเบนซ์ อิอิ

17. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    กะจะซื้อบีเอ็มต่อจากมันจิงๆ

ซื้อเลยพี่กุ๊ หล่อๆ จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้