สถิติล่าสุดกะรถ skyline ครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีช่วงนี้ว่าง ๆครับเลยได้มีโอกาสติดตามรายการแข่งรายการหนึ่งครับที่มีนิตยาสาร GTR เป็นผู้จัดครับ ชื่อรายการไฮเลพสปีด..... พอดีมันมีรุ่น RETRO ด้วยแบ่งป็น na และ trobo ครับประเด็นมันมีอยู๋ว่าอย่างนี้ครับ คือทุกครั้งที่มีการแข่งรายการนี้ต้องรถ skyline ขึ้นไปรับรางวัลทุกสนามครับที่สำคุญยังเป็นคนในคลับ skyline ด้วยครับ :D:D:D:D ตามสถิติที่ผมไปดูมามีดังนี้ครับ
    สนามแรกรุ่นเทอร์โบ ที่ 1.บอมหน้าเยี่ยว เอ้ยหน้าเหยี่ยวกะเครื่อง 20 by น้าเก๋
    ที่ 3. ตัวกะผมเอง 5555
    สนามที่ 2 รุ่นเทอร์โบครับ ที่ 1.เป็น skyline r30 สีดำครับแต่ผมไม่รู้รถใครขออภัยด้วย กะเครื่อง J โบ เกียร์ออโต้ แต่แรงได้ใจครับ ที่ 3. เป็นของหนุ่มน้อยหัวฟูกับลำแดงสวมหัวใจ 25 โบ monza ส่งเข้าประกวด กับน้องเติ๊ดคนนี้นี่เอง
    สนามล่าสุดครับรุ่นเทอร์โบ ที่ 2. กับ R 30 หน้าเหยี่ยวสีขาวจากเมืองนน กะเครื่อง FJ 20 กับเวลาเบา ๆ 13 กว่า เท่านั้นเอง รถคันนี้อยู่ในความดูแลของพี่อั้มนั้นเองครับ

สนามต่อไปจะมี skyline ไปวิ่งอีกไหม......ผมจะตามไปดู :D:D:D:D

1. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  2. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    ไปด้วยด้วยคนครับ

วันนี้ผมเพิ่งไปหาพี่อั้มมาเองครับ

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เอ้าไปแข่งกันมาก็ไม่บอก.....อิอิไม่ทะมะดานะเนี่ยคลับเรา
    คันขาวหน้าเหยี่ว ฝากระโปรง อลูมีนั่ม ........รถพี่อั้ม
    สีดำเครื่องเจ...เกียรฺฃ์ออโต้.....รถเจมส์..........ก็วนเวียนในคลับเหมืนกัน
    555..........แหม เห็นแล้ว อยากมั่งจัง.....แจต่ไม่เอาดีกว่า เปลืองตัง
    ว่าแต่มีรุ่น....แบ๊คเกต......24 ชม. มะจะลงน่าจะพอเข้ารอบมั่งนะ

4. มันมีรุ่นแบ๊คเกต 23 วิ สำหรับรถ retro ครับพี่หล่อค่าสมัคร 300 บาทซ้อมได้ยันตี 2 ครับ

5. อย่างหล่อต้องลงรุ่น 10 วิเว้ย...แถมปล่อยไหลเข้าเส้นอีก...โชว์ไปแบบเหลือๆ...อิอิอิ:D
    ล้อเล่นนะครับ...ของปองขอซักรุ่น 20 วิละกัน...ความเร็วปลายเส้น 80 กม./ชม.:cool:

6. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    รถพี่หล่อวิ่ง กี่วิครับ

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อิ๊ๆๆๆ

8. lorkode

552
    1
    0
    ตอบแบบไม่มีอายเลยนะ.....รถเดิมๆๆ
    ลองรอบเดียว.....โดนซีวิคแน่ๆๆ...ของเต็มหลังรถ
    นั่ง2คน ลองวิ่งขำๆที่คลอง5 พอดี เพื่อนเปิดแทร็คให้ลอง
    วิ่งเล่นดู รถพี่วิ่ง อุบาติมาก 16.7.......เนื่องจากไม่เคยเอามาลองสักที
    ทุกอย่างเดิมหมด ยางเปอร์เซ็นต์....พวกกับเครื่องมือที่นำมาเซอร์วิต
    รถดริ๊ฟเวลาเลยออกมาแบบนี้........แถมยังไม่มีประสบการด้านการออก
    ตัวแบบแดร๊กเกียร์1ฟรีทิ้งหมด............555..........สงสัยต้อง ขยับ
    สเต็ปหวะ.....ชักกลัวๆๆพวกซีวิคแล้วละเนี่ยตอนนี้.................5555...
    ..........คราวหน้าเอาใหม่วิ่งแค่รอบเดียวเอง

9. พี่หล่อสงสัยไฟ start มันแยงตาพี่หรือมัวแต่มองโคโยตี้อยู่ครีบ 5555

10. lorkode

552
    1
    0
    สงสัยจะอย่างหลัง หวะ....ตูดเบ้อเริ่มเลย
    อิอิ.....สับเกียร์สองว่าว นิดหน่อย ไอ้คนนั่งข้างๆๆ
    เหลายิกๆๆเลยหวะวิน.......5555
    .....:D:D:D:D

11. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    5555+

น่าเอากลับบ้านไปซักคนนะพี่หล่อ

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เดี๋ยวนี้VTEC น่ากลัวคับ T_T ผมโดนมาแล้ว 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้