ของแบบในรูปไม่ทราบว่าพอจะหาได้จากที่ใหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย san_chiro, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    ก่อนอ่ะขอโทษเจ้าของรถด้วยนะครับที่เอามาโชว์ แต่อยากได้ สปอยเล่อด้านหน้า กับกระจังหน้าลายตาราง ไม่ทราบว่าจะหาได้จากที่ใหนบ้าง หรือว่าใครมีเหลือ ช่วยแบ่งหน่อยได้ใหมครับ ขอบคุณ

2. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    อัพครับ เจ้าของช่วยตอบหน่อย

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    กระจังหน้าก็หาในคลับเรานี่ละครับโพสหาเลย

เอ้าครายมีไว้ครอบครองเหลือใช้เอามาขายกันซะดีๆ 555+

4. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    น้าฮิม มาตอบน่อย ง่ายๆๆเป็นของหายากอะครับ

5. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    --------------
    ถ้ากระจังหน้าหายาก งั้นขอแหล่งทีของสปอยเล่อก็ได้ครับ อ๋อ หา LOGO CORONA ข้างหลังด้วย มันตกหาย เสียดายมากๆเลย ใครมีช่วยแบ่งปันกันหน่อยนะครับ

6. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    กระจังหน้าลองไปหาดูเซียงกงปทุมวันก็ได้ครับ..ส่วนชายหน้าทำไฟเบอร์ที่ร้านไดโกตรงข้ามตลาด อตก.อ่ะครับราคาไม่แน่ใจว่าขึ้นราคาหรือเปล่าครับตอนนั้นทำ 2500 บาทครับทำสีดำด้านให้ครับแต่แบบผมคิดเองนะครับลองปรินรูปไปให้เค้าดูก็ได้ครับเบอร์โทรลองดูหนังสือแต่งรถครับเล่มเก่าๆน่าจะมีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้