+++ มี พี่ๆ น้องๆคนไหนไปแข่ง drag กันบ้างครับ +++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย maygetu, 7 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maygetu

maygetu New Member Member

27
    0
    0
    มีใครไปวิ่งบ้างครับสู้ค๊าววววนะคนรักE36 แล้วต้องขอโทษอย่างสูง....ถ้าเจอแล้วไม่ได้ทักทายคือบอกตรงว่าผมไม่ค่อยจักว่าใครเป็นใครเลยครับ ;) (ในe36 Club) ถ้าไปหรือเจอทักทายกันบ้างนะครับ...ขอบคุณครับ พี่น้องE36................E36 สู้สู้ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2007
  2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    สู้ๆคับเพื่อ E36

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ..................e36 สู้ๆครับ ไปสนามเมื่อไรเดียวจะเข้าไปทักทายครับ

4. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ทัก ด้วย คน

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    E36 ตัวแรง

6. Fool again

281
    6
    0
    แจ่ม เลย คัน นี้

7. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    ทักด้วยคับ

8. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ตัวจิง กระทิงแดง

9. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    e36 จงเจริญ ^^

10. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ถ้าไปเดี๋ยวเข้าไปทักคับ สู้ๆนะคับ

11. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ตอน นี้ พวกเรา ไม่ต้องออกโรง เอง อิอิ แบบ ไม่ต้องถึงมือเรา เจอลำขาวเข้าไป ก็กู้หน้าให้ E36 ได้แล้ว อิอิอิอิ

12. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    แรงจริง

13. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    อย่างไรหากเจอจะเข้าไปหวาดดีนะอ้าบ

14. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ให้คนอื่นเค้ารู้ ว่า อี 36 ก็แรงนะเฟ้ย
    ว่าแต่ตอนนี้วิ่งกี่วิ อะครับ

15. maygetu

27
    0
    0
    10.046 ดีสุดตอนนี้...แต่ผมขับไม่ดี ต้องให้ชินอีกสักพักหน้าจะดีกว่านี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

16. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เวลาลงอีกแล้ว หรอครับ แรงจริงๆ ..............................................สุดยอด

17. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    สู้ๆครับ เอาใจช่วย

18. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อยากเห็นรถพี่แบบเต็มๆอ่ะครับ พอจะดีรูปมั้ย ผมชอบ มันโหดดี

19. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    อีกไม่นาน E36 จะวิ่ง 9.............. ให้ดูกาน เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    สุดยอดเลยครับ 10 วิ ว่าแต่ขอถามอีกเรื่อง ตอนที่วิ่ง mmc ที่ได้ 12 วิอะครับ
    ทำอะไรไปบ้างอะครับ

21. maygetu

27
    0
    0
    ก็ไม่ได้ทำอะไรต่างกันมากครับ เมื่อก่อนใช้ของธรรมดา แบบว่าเทอร์โบก็ตามสมัยอะไรประมาณเนี๊ยครับ ตอนนี้ถ้าไม่ใช้ของดีๆ (ของดีๆแม่งโค-ต-รแพงเลยครับ) ก็เหนื่อแถมบางทีซื้อของปานกลางเดียวใช้ได้ไม่นานก็เสียแถมพาอย่างอื่นเสียไปด้วย ที่ต่างแบบจะๆก็หน้าจะเป็นกล่อง ECU / ยาง / มาตราฐานสนามแข่ง ........เปรียบเทียบกันแบบชิ้นต่อชิ้น เมื่อก่อน เทอร์โบ no name ตอนนี้ brand name ชาฟท์ เมื่อก่อน เดิม ตอนนี้ brand name กล่อง ecu เมื่อก่อน โมไปเลื่อย ตอนนี้(จนเลิกแข่ง) power FC by ottoshop...อ.เต้ย ที่สำคัญคือมีคนช่วยคิดช่วยหาข้อมูลคือ พี่น้อย N2 / พี่บัติ สมบัติโรงกลึง 87 /อ.เต้ย power FC by ottoshop ........ส่วนผมขับอย่างเดียวไม่ต้องคิดอะไรขับให้ดีที่สุดก็พอ (ขับให้ดีโค ต ร ยากเลย) อีกนิดนะครับความเห็นส่วนตัวนะครับคือ 12 เมื่อก่อนกับ 10 ตอนนี้ทำยากพอๆกันครับ(ย้ำความคิดผมนะ) ถ้ามีปัญหาหรือสงสัยอะไรถามได้นะครับยินดีให้คำปรึกษา..........ด้วยความรู้อันน้อยนิดที่มีแต่เต็มที่ให้พี่ๆน้องๆ e36 ทุกคน ******อยากแรงไม่แพงอย่างที่คิด******

22. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    แรงจริงคับพี่เมย์

23. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    ช่วง ล่างล่ะครับ ผมว่าอันนี้ น่าสนใจ

24. jigko_london

629
    11
    0
    ใช่ครับ.....ช่วงล่างน่าสน.........ว่าแต่ใช่ของอะไรครับ

25. Fool again

281
    6
    0
    สุด สุด เลย ครับ

26. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    อยากรู้ช่วงล่างเหมือนกัน ดูใน วีซีดี เห็นออกตรงแด่วเลย

27. maygetu

27
    0
    0
    เจอสนามแล้วคุยกันเดี๋ยวผมจะบอก

28. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หุ หุ หุ วันนี้ไปซื้อ GT-R มาอ่าน รถพี่เมธ์ลงเต็มเลย อิอิอิ

29. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    อยากแรงมั่งจัง.....อิอิ....

30. maygetu

27
    0
    0
    ภาพเต็มคันมีแค่นี้อะครับ....ถ้าใครมีอีช้วยphotoด้วยนะครับผมก็อยากได้เหมือนกัน..ขอบคุครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้