เว็บไวขึ้น หรือ ผม คิดไปเองคับ อิอิ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gaszohol, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :pรู้สึกได้เลยว่ามันไวขึ้น เปิดหน้าเว็บไว ตอบไว
    แบบนี้ค่อยรู้สึก ดี ขึ้นมาหน่อยคับ
    หรือวันนี้วันเดียวหว่า 555+:D

เอ หรือว่าคนอื่นเค้าไวกันอยู่แล้ว มีเราที่ช้าคนเดียว 555+ :cry:

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เร็วขึ้น จริงๆ ครับ ..

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ผมใช้ Fire Fox ก็เท่าเดิมน้า...เอ...ยังไงวุ้ย...มีคัย confirm อีกเป่าอ่ะคับ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทำบ่อยๆก็ไวขึ้นเองแหละค้าบบบบบบบบบ เหอๆๆ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ผมว่าเท่าเดิมน๊ะ แต่รับได้...

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    กี่วิ ครับ คุณ จ้อบ อิอิ :D

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เล่นผ่านมือถือ......ช้าหนักกว่าเดิมอีกว่ะ....เซ็งเป็ด!!!!

8. gaszohol

643
    4
    0
    :D เอาเข้าไปๆ ให้ตายซิ ไม่เคยห่างกันเลยนะคับเรื่องแบบนี้ :p

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คนเราเกิดมา ก็ ต้อง เอา สิ.................อิอิ:D:D

10. gaszohol

643
    4
    0
    :eek:ผมก้อชอบเอาครับ เค้าบอกว่าผมขี้เอาใจน่ะคับ 555+

11. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    เร็วขึ้น...จิงเหยออ>>>>>*0*

12. gaszohol

643
    4
    0
    :D จิงคับ ไวขึ้นจิงๆคับ แบบว่าสุโค่ยๆ :p

13. Pooh

68
    11
    0
  14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ไว ไป มัน ก็ ไม่ดี น๊า เด๋ว เส็ดมะพร้อมกานน :D:D

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โห โอมหายไปนาน..มาถึป่วนเลยครับ..มาประกาศว่าเสร็จเร็วซะงั้น..ไงคับเนี่ย

16. Pooh

68
    11
    0
    :cool:

17. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    กร๊ากกกก โอมเสร็จเร็วเหรอนี่ เพื่อนพี่มียาพลังแรดขายเว้ยโอม สนมะ เหอๆๆ

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เร็วมะเร็ว ช้าไม่ช้า เรื่อง แบบนี้ มันต้องพิสูจน์ จิง ป่าว ครับ อิอิ

19. gaszohol

643
    4
    0
    เอาอีกแร้วววววว เพื่อนเรา
    มันชอบมีของดีมาแจกจิงๆวุ้ย
    ยาโน้น ยานี่ แหม๋ ม่ายรุมันเคยลองกับตัวเองรึยัง
    555+

20. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อานะ น้องพู่ ชอบใจใหญ่เลย ใส่แว่นดำปกปิดด้วยเห็นเป่า

21. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พูดเรื่อง อารายกาน เนี๊ยะ

22. gaszohol

643
    4
    0
    :D คุยเรื่องเว็บไวขึ้นคับโอม 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้