รูปมีตติ้งมาแล้วคราบบบบบบบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย sMing_Zaa, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อิอิ

แก้ไขล่าสุด: 1 กรกฎาคม 2009
  2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เสียดายไม่ได้ไปด้วยอ่ะครับ.........ได้ข่าวว่ารถไฟโคตรแรง

3. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ต่อๆ คับ

4. sMing_Zaa

198
    5
    0
    อีกๆ

5. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ประธานฟันสวยมาก ขาวจั๊ว น่าเอาไปทำรูปหน้าซองบุหรี่ 555+

6. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ดีนะ ที่ไม่มีอะไรติดฟันท่านประธาน :D

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    5555

ถ่ายฟันกูตอนไหนวะเนี่ย

กูโคตรชอบรูปช่างอาททำหูกระต่ายเลยหวะ

8. ประธานแม่งฟังโคตรขาวเลย สงสัยใช้เดนทิสเต้ แน่ๆ อิอิ
    ท่านอาท ฮามาก ตั้งแต่รู้จักกันมาไม่เคยเห็นท่านติงต๊องได้เท่าวันนั้นแล้ว ปกติจะนิ่งๆ นี่เล่นทำท่าหูกระต่ายด้วยอ่ะ กรี๊ดดดดด 555+
    ปล.แอลกอฮอล์นี่มันคือน้ำเปลี่ยนนิสัยจิงๆ เปลี่ยนจากคนดีๆ ให้รั่วๆนะ อิอิ

9. Nat_mo

781
    15
    18
    แล้วดูสภาพแต่ล่ะคน นี่ถ้าไปทะเลกันต่อนะ

กูล่ะไม่อยากจะนึก

10. กูว่านะถ้าไปทะเลกันต่อนะ จะไปบางแสนใช่มะ คงหลับตั้งแต่ตอนเข้าเส้นมอเตอร์เวย์แหละ ชิบหายแต่ละคนตาจะปิดกันอยู่แล้ว อิอิ

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อดไปเลยแฮะ เพราะตอนนี้ยุ่งมากต้องทำห้องโรบอทใหม่ กะไว้เซอไพรส์พวกว่าที่แชมป์โลก 555

12. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ ดูสนุกดีจัง

13. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ว๊ายยย เสียภาพพจน์หมดเลย สั่งสมมานาน อิอิ
    ประธานใช้ยาสีฟันยี่ห้อไรฟะ มาแชร์กันมั่งดิ 555
    อดไปทะเลเลย โคโลลาโด้ ไม่พาไปอ่า
    แต่หยั่งว่าถ้าไปนะ พอสร่างก็จะถามกันว่า "กุมาทำไม" 555

เอ๊ะ แต่วันนั้นไม่มีใครเมานิ ไม่มี ไม่มี 555

14. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    แรกๆก็อาการดีๆกันทุกคน

15. nong_kaju

417
    41
    0
    พอตกดึกเสียงเพลงเริ่มดังก็

16. nong_kaju

417
    41
    0
    แล้วก็

17. tana_art

267
    5
    18
    นึกแล้วยังฮา
    จากรูป นี่ต้องยกให้เค้าเลย สมาคมแม่บ้านเนี่ย 555

ขอบคุณรูปภาพแจ่มๆด้วยนะ ทั้ง2ท่านเลย อิอิ

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สมาคมแม่บ้าน MiNoRi เออ ดี ความคิดเข้าท่าแฮะ อิอิ ^^

19. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไปกันเป็นคู่ ๆ เลย

เซ็งเลยไม่ได้ไป อิอิ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    ไว้คราวหน้าเอาอย่างี้อีก เนอะ

21. nong_kaju

417
    41
    0
    อย่าตั่งเลยไอ้สมาคมแม่บ้านเนี่ยตั่งไปละก็ชาวมิโนริไม่เป็นสุขแน่
    งานใหญ่งานโตเลยนะโดยเฉพาะชาวมิโนรินอกรอบอะ

22. tana_art

267
    5
    18
    กลัวด้วยเหรอ เสี่ยต้อม
    ดูประธานดิ ไม่เห็นกลัวเลย 555

23. Nat_mo

781
    15
    18
    กุ อุตส่า อยู่เงียบๆแล้วนะเนี่ย

ยังจะมาพาดพิงกูอีก จุ๊ เข้านะเว่ยบอร์ดนี้อ่ะ

24. nong_kaju

417
    41
    0
    ไม่กลัวครับ คิดจะใหญ่ใจต้องนิ่ง
    ว่าแต่ประธานอะกลัวป่าว

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    งานเข้า

26. tana_art

267
    5
    18
    บริสุทธ์ใจซะอย่าง ไม่มีไรต้องกลัวหรอก อิอิ
    ประธานเราเป็นผู้นำที่ดี พวกผมน่ะผู้ตาม 555
    นำในเรื่องดีๆ ไม่มีไรเสียหาย อยู่ในศีลธรรม จุ๊เข้ามาอ่านก็สบายใจได้ ^ ^

ว่าแต่เสี่ยต้อม คิดจะใหญ่ใจต้องนิ่ง นี่อะไรใหญ่อ่ะ
    นิ่งๆแล้วมันจะใหญ่เหรอ 555

27. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    แง่ๆๆไม่ได้ไปด้วยเลยอ่า
    อยากไปร่วมสนุกกะชาว mimoriจัง
    พลาดงานนี้แย่เลย

28. nong_kaju

417
    41
    0
    ก็หมายถึงว่าผมคิดจะทำอะรัยก็ไม่ต้องเกรงใจใครครับเพราะผมก็บริสุทธ์ใจ
    เหมือนท่านประธานอะแหละครับ เพราะผมเป็นคนดีไม่ห่างเหินอะ :D:D:Dฮิฮิฮิ

29. ผมว่า อาม่า พูดถูก อย่ามีเลย สมาคมแม่บ้าน MiNoRi เนี่ย เพราะแค่พวกเค้าเริ่มสนิทกันผมก็หวั่นๆใจยังไงไม่รู้ ทั้งที่ยังไม่ได้ทำไรผิด แต่อดีต มันเยอะอ่ะนะ เหอ เหอ อีกอย่างผมอ่ะ งานเข้าไปแล้วรอบนึงเนื่องจากว่า ผมเล่าให้เค้าฟังว่าเอารูปลงกะทู้แล้ว เค้าเลยขอให้ส่งlink ไปให้หน่อย ผมก็เลยส่งไปให้แบบบริสุทใจไง แล้วเค้าก็เล่นดูซะหลายกะทู้เลย กะทู้อื่นๆด้วย อ่ะแล้วคงไปเจอกะทู้ โซดาล่ะมั้ง รอบที่แล้วอ่ะ อือ แล้วโซดาเลยซ่าเลย หูชาเลย 555+ โซดาหวาน ........
    ปล.งานนี้อ่ะ ผมยกให้แม่บ้านของสมิงนะครับ เพราะ ตั้งแต่รู้จักกันมาไม่เคยเห็นรั่วได้ใจขนาดนั้น อือ ของเค้าแรงจิง อิอิ ถ้าเป็นฟุตบอลก็เรียกว่า Man of The Match อ่ะ อิอิ แซวเล่นนะเพื่อนหมิง

30. tana_art

267
    5
    18
    หุหุ แต่ละท่าน
    หยั่งว่าผมไม่ใช่คนในวงการเลยไม่ค่อยจะรู้เรื่องพวกนี้สักเท่าไหร่ T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้