ห้มยางดำที่คิ้ว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    ใครพอรู้จักร้านที่รับหุ้มคิ้วขอบประตูที่เป็นแสตนเลสมันมีร้านที่รับหุ้มคือเขาจะหุ้มเป็นยางสีดำด้านครับรู้ข้อมูลมาแต่ไม่รู้ว่าที่ไหนทำมีเบอร์ช่วยบอกด้วยครับขอบคุณ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ปกติคนในคลับทำเองครับโดยใช้รูปลอก 3 Mแปะเอาค่อยๆแปะ:D
    ไม่ยากหรอกลองดูครับ

3. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ร้านสติ๊กเกอร์ช่วยท่านได้ครับผมติดมาก็ดูเนียนดีนะครับ อีก1ทางเลือก

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สติ๊กเกอร์ mmm ซื้อมาติดเองครับ

5. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    ใช้สีดำ หรือดำด้านครับ

6. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    รูปลอก 3M เป็นไงครับเป็นม้วนหรือเป็นแผ่น

7. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    แวะมาหาความรู้ คับ

8. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ติดแล้วมันอยู่ได้นานแค่ไหนอ่ะครับ แดดประเทศไทยมันร้อนมากกกกกกกกกกกกกกก
    ถ้ารถต้องจอดตากแดดทุกวัน

9. 3 M สีดำด้าน มาเป็นเป็นแผ่นครับ ตัดเป็นเส้น แปะไปแล้วก้อกรีดตามรอยอีกที ค่อยๆกรีดตามแนว
    ใจเย็นๆทำเรื่อยๆ เสร็จแล้วแล่มครับ

10. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ถ้าเป็นดำด้านของ 3M ติดให้เนียนๆ
    ของผมติดกับ โอ๊ต ชิบูอิ มาจะ 5 ปีแล้วยังสวยเนียนอยู่เลย

11. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    ติดมาเท่าไหร่หรือครับ แร้วมีเบอร์ติดต่อไหมครับ

12. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    3 M ยี่ห้อ นี้ คอนเฟิร์ม ของเขาดี จิงๆๆ แถม แกะ ออก ยาก อีก ต่างหาก เคยลอง ยี่ห้อถูกๆ ใช้ไป นานๆ โดน ยางขอบประตู ลูด ลงไป กองไว้ ข้าง ใน เวลาติด ยากตรง หูช้างประตูหลัง นี่แหละ จุดอื่น ชิวๆๆ ใช้ ไฟ แช๊ค หรือไดท์ เป่าฝม ช่วย จะง่าย ขึ้นคับ

13. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ติดเองมาหลายรอบแหละไม่เนียนซะทีตอนนี้ลอกออกแหละ ไม่มีฝีมือทางนี้อ่าเศร้าจิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้