รถใครหว่าไปเดี้ยงแถวๆคลองถม

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 28 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    รถใครหว่าไปเดี้ยงแถวๆคลองถม ใครเป็นเจ้าของรถก็ออกมายอมรับสาราภาพเสียโดยดี ข่าววงในสืบทราบมาว่าเป็นที่ระบบตัดต่อแก้สมันรวนฟิวส์ชอบขาดเปลี่ยนฟิวส์มาแล้วหลายครั้ง แต่ตอนนี้เปลี่ยนฟิวมันไม่ได้ผลอ่ะ กลับบ้านได้ยังไม่รู้ถ้าอยู่ใกล้ๆก็จะไปช่วยเหลือ แต่นี่มันไกลเกินไปอ่ะ ขอให้โชคดีครับ รถใครหว่า........................ป.ล.ไม่ได้มาทับถมนะ แต่แค่พูดเรื่องจริง5555:cry:

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวเข้าแก๊งรถยกด้วยครับ

ผมเองคร๊าบบบบ

หลังจากที่แซวพวกพี่ๆ ไปหลายคน ตอนนี้เจ้าตัวแสบมันก็เล่นผมจนได้

ตอนนี้มันไปนอนอยู่อู่แล้วครับ พรุ่งนี้คงต้องไล่สายไฟดู

:cry::cry::cry:

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    5555555555

รถโดนอุ้มอิ อิ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    are there something wrong P` Bee ???????????????????

5. bunphot2000

555
    0
    0

บี๋รถยกสู้นายเล็กไม่ได้เลยของนายเล็กเค้ายกแบบV.I.P.ไม่เสียกะตังด้วย555 เพิ่งคุยกันแท้เรื่องฟิวส์ขาด
    มันต้องมีสาเหตุหนะถึงฟิวส์ขาด ตัวของนายบี๋ที่ทำให้ฟิวส์ขาดเค้าเรียกออโต้สวิทส์นะ ถ้ามันเสียจริงๆเตรียมไว้เกือบพันจนถึงพันกว่าบาทแล้วแต่ยี่ห้อ ผมใช้ยี่ห้อเดียวกับตาใหญ่ของไทยนี่แหละไม่เกินพันบาท
    2ปีก่าๆยังไม่มีเดี้ยงครับ แต่ของนายบี๋สาเหตุน่าจะเกิดจากการเดินสายไม่ดีนะ ขอให้โชคดีเสียเงินซ่อมน้อยๆก็พอ:cry: ป.ล.บอกแล้วให้ภรรเมียชวนเพื่อนมาเที่ยว8ริ้วบ้างไม่ยอมชวนกันมาสักทีรถถึงได้เดี้ยงยังงี้แหละ:cry::cry:

6. bunphot2000

555
    0
    0
    up ไปอีกที ออโต้สวิทซืของผมใช้ของยี่ห้อ RM

7. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    ยินดีต้อนรับบี๋รถลากนะคับ ปล. ของข้าน้อยจอดที่วีไอพี ไม่เสียค่าบริการ 55555

8. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    กรณีฟิวส์ขาดมีหลายกรณี บังเอิญเรื่องนี้รู้ อย่างเช่นตอนนี้โอมก็ฟิวส์ขาดอยู่จากการถูกเบี้ยว วัฒน์ก็ฟิวส์ขาดจากการถูกกระทำเช่นเด็กวิ่งอะไหล่ (เปลี่ยนสายพานราวริ้นแล้วรถเป็นไงบ้างครับ)หมดไปเยอะมั๊ย บ๊วยก็ฟิวส์ขาดจากซ่อมรถไม่เสร็จซักทีเปลี่ยนมา7อู่แล้ว โทก็น่าจะฟิวศ์ขาดจากสาวๆที่มีเยอะ ทางที่ดีถ้าจะไม่ให้ฟิวส์ขาดต้องให้เย็นไว้ครับ เราเตรียมตัวไปเย็นกันได้ที่8ริ้วช่วง5-8นี้ซักวันใดวันหนึ่งเจอกันแน่คราวนี้ถึงๆขอเสียงหน่อย

9. caba

305
    0
    0
    สรุปชุดรีเลย์ของสายไฟเสียครับ มันเลยช็อต

รถยกไม่เสียกะตัง ใช้สิทธิพิเศษของบัตรเครดิต รอดตัวไป

10. barague

barague Guest

0
    0
    0
    สงกะสัยว่าตาบี๋คงจา IKUๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากไปหน่อยอ่ะนะ มานเรยช็อต เข้ามาช็อตๆๆๆหน่อย.

11. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    พี่กบ...พูดงี้ บ๊วยเสียหาย
    7 อู่ไรกัน....

8 ต่างหาก

ฮา....

12. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อู่ผมอู่ที่ 8 แก้ไม่หาย ชั่วโมงบินยังไม่ถึงขั้น

ปล. บี๋ฟิวขาดเพราะคนข้างๆป่าว หน๋อ

13. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เอ! อู่ที่ 8 ก้อม่ายหาย สงสัยต้องไปบ้านพี่เจี๊ยบซะล่ะมั้ง ก้ออู่ 8 ริ้วงัยเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ส่วนตาบี๋ฟิวส์ขาด เออ! ชื่อเพราะคล้องจองกานดีนะ สงสัย IKUๆๆๆๆๆๆ มากไปนั่นเอง ถึงฟิวส์ขาดน่ะ อ่ะล้อเล่งๆๆๆๆๆๆๆๆ.

14. caba

305
    0
    0
    ขำกานเข้าไป ว่างๆ ใครอยากเข้าแก๊งก็เชิญนะครับ สนุกจาตาย 555555555555555

15. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    up....up...up....

up...

16. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ยกเล่นๆ ขำๆๆ

จิงๆแล้วท่อยางออย์คลูเลอร์ขาด น้ำรั่วออกหมดเลย เลยยกกลับบ้านดีกว่า (หนึ่งในแก๊งรถยก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้