สปริงหลอด 6 k หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noom_04, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    กำลังจะเซ็ทช่วงล่างใหม่แต่หาสปริงไม่ได้
    ใครพอจะรู้บางว่าร้านไหนขายสปริง ที่มันไว้ใส่กับโช๊คปรับเกลียว(สปริงหลอด)
    ไม่มีความรู้เลย หามานานแล้ว

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใส่โช้คอะไรอยู่ล่ะครับ ตอนนี้ตัวแทนก็เยอะครับ ทั้ง CUSCO TEIN และอื่น ติดต่อตัวแทนต่างๆได้เลยครับ

3. ArtDSP

ArtDSP New Member Member

1
    0
    0
    ผมมี swift 060 ID=70 mm. H=152 mm. สีเขียวสภาพใหม่ครับ ใส่กับ tein อยู่ ถ้าสนใจ PM มาแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้