พี่ครับจะเปลี่ยนปายท่อจะดีไหมคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย fino115, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fino115

fino115 New Member Member

17
    0
    0
    ผมจะเปลี่ยนปายท่อเป็นของ นิคโต้ จะดีหรือเปล่าคับ จะปายใหญหรือเล็กดีช่วยให้พี่ๆแนะนำหน่อยคับจะทำวัน พฤหัส แลวคับ:cool:

2. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ดีครับ เสียงจะดังขึ้นครับ ปลายใหญ่ดังน้อยกว่า ปลายเล็กดังมากกว่า

3. ตามกำลังศรัทธา และความชอบครับ เพราะเท่าที่ทราบปลายท่อ(เฉพาะปลายนะครับ)มีผลไม่มากครับต่อความเร็วของรถครับ

4. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    เปลียนเสียงดุดีคับสวยด้วย แล้วแต่ความชอบส่านตัวอะคับ อิอิ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าเปลี่ยนเฉพาะปลาย ก็ลองให้ที่ร้านเค้านำมาเทียบดูแล้วเราก็ตัดสินใจครับ...:rolleyes:

แต่ถ้าเปลี่ยนหม้อพักอันนี้ก็ต้องดูหลายเรื่องหน่อย...:D

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ต้องถามตัวเองครับว่า จะชอบวิ่งหรือเสียงดัง ถ้าจะเอาวิ่งต้องทำทั้งเส้นครับแต่ถ้าจะเอาเสียงแต่ตอนปลายก็พอ

7. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    ว่างๆ ขอชมรูปปลายท่อ ของพวกพี่ๆ หน่อยจิ ครับ อยากดูเป็นแนวทาง

8. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  9. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    อย่ากเห็นเหมือนกัน

10. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    :Dชอบแบบไหนก็ทำเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้