ข่าวดีมากๆครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย เซียนกบ, 10 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ตอนนี้เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง + เปลี่ยนหัวเทียน ที่ศูนย์ HONDA(ได้บางศูนย์ฯเท่านั้น ยังไงก็ลองโทรถามดูก่อนไปนะครับ) ได้ในราคาอย่างละ 20 บาทเท่านั้น(2 อย่างก็ 40 บาทเท่านั้นเอง) อย่าช้าถึงวันที่ 11 เมษายน นี้เท่านั้นนะครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    โหเสียดายพึ่งเปลี่ยนมาครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เหมือนกันเลย พึ่งเปลี่ยนมา 24000 กม. เอง

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ผมก็พึ่งเปลี่ยนไป วิ่งใหม่มาได้แค่พันโลเอง แต่ก็เปลี่ยนใหม่ เพราะผมขับทางไกลนะครับ เลยว่าจะเปลี่ยนทุกๆ 2000 โล

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ใกล้ถึงเวลาเปลี่ยนอีกรอบแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้