++ Regulator แบบปรับได้ Sard, HKS, Tomei, Trial อันไหนดีครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 16 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    อยากถามใครที่ใช้อยู่หรือพอมีข้อมูลว่ายี่ห้อพวกนี้ รุ่นไหนคุมนิ่งสุดครับ? หรือใครมีคำแนะนำอื่นๆอีกก็รบกวนเล่าให้ฟังหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

2. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    HKS, Tomei ต้องเป็นตัวให่ญที่มีเกลียวนะครับผมHI บูสที่ 2.5 บาร์ ยังนิ่งเลยครับ ชั่วแน่นอน

3. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

ใครมีข้อมูลแนะนำอีก รบกวนด้วยครับ

4. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ของก๊อปราคาน่าจับจอง
    แต่กัวว่าจะอยุ่ไม่นาน

แต่ละตัวของแท้ ประมานเท่าไหร่คับ ทั้งมือ1 และสอง

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผมเคยใช้ Nismo กับ hks

ืnismo เคยใช้แล้วพังแต่ประมาณ 4 ปีถึงพัง

hks ตัวใหญ่หัวเกลียว ยังไม่พังน่าตะ 4 ปีแล้วเหมือนกัน

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Aeromotive

7. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ

ราคาแรงมั้ยอ่ะครับท้อป? :eek:

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    sard ปลอม ราคาพันกว่าบาท ใช้ครั้งเดียวพังคับ เลยเปลี่ยนมาใช้ sard แท้ ราคาสี่พัน ผ่านมา 1 ปีแล้วยังใช้งานได้ปกติคับ ส่วนอันอื่น ๆ ยังไม่เคยลอง ต้องรอท่านอื่น ๆ มาตอบคับ

9. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เหมือนกันเลย

10. ตอนนี้ใช้ nismo

11. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เคยใช้ HKS ตัวใหญ๋เหมือนกันครับ ใช้จนขายรถยังไม่พังเลยครับ

12. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0

ไม่แรงอย่างที่คิดคับ ก็พอๆกับของญี่ปุ่นตัวใหญ่คับ

13. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ็HKS...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้