สอบถามเรื่องโรล์บาร์ของEG3Dกับร้านที่รับทำ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย `Tao, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    พอดีจะใส่ให้กับeg3Dครับ...แบบเต็มคันเลย

อยากทำแบบให้เหมือนของนอกเลยครับเล่นสีอะไรดี...แต่ที่คิดๆไว้ก็สีดำกับฟ้าcusco

ไม่ทราบว่ามันต้องรื้อแบ๊คการ์ไลท์ลำโพงหลัง(ข้างเบาะหลัง)ซ้ายขวาออกมั้ย

พอดีอยากเอาไว้ฟังเพลง..ส่วนเบาะหลังรื้อได้ไม่มีปัญหา

ว่าทำร้านไหนดีครับงานเนียนๆ...แบบทำวันเดียวเสร็จไม่ต้องทิ้งรถครับ

ขอบคุณมากครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไม่มีคนตอบเลย:cry::cry::cry:

3. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ร้านใต้ลายเซ็นต์คุณก็เนียนคับ

4. arm DC2

arm DC2 Member Privilege

48
    3
    8
    ใต้ช่องลายเซ็นคุณเลยคับ

ร้าน สิทธิ์เทอร์โบ ก้อทำเนียนดีนะ วันเดียวเสร็จ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ผมทำกับช่างที่ทำ civic omr&jazz omr ครับ งานเนียนเหมือนของนอกเลยครับ
    สั่งได้แต่ราคาจะค่อนข้างแพงเพราะใช้เหล็กเกรดดี
    ทำไมไม่ซื้อของเซียงกงใส่เลยครับง่ายดี

6. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ตามลายเซ็นไปเลยคับ

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    SITT งัยยย ลายเซนต์เลย

8. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    SITT TURBO

และอื่นๆ ครับ

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    หามือ 2 สภาพดีๆ ก็โอ นะครับ.....

ของผมก็ใส่มือ 2 ของ cusco

10. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    SITT ครัป นี่ทำคันที่2แล้ว

11. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    แนะนำ BRP งานเนียนดีคับ แต่อยู่ไกลหน่อยอ่ะ

12. นั้นดิ ร้านลายเซ็นต์ แหละ

13. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    ใต้ลายเซนอีกเสียงคีบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้