จะกลับเมืองไทยแล้วน่ะคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 5 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มีข่าวดีจะมาบอกทุกคนน่ะคับ
    ประเทศไทยได้รักษาแชมส์สมัยที่4
    ในรายการหุ่นยนต์กู้ภัย ในเวทีระดับโลก
    แล้วจะกลับถึงเมืองไทยวันที่8เวลาประมาณ บ่าย2 น่ะคับ

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอแสดงความยินดีกับพี่สุธีด้วยนะครับ

วันนี้แอบเห็นในโทรทัศน์ด้วย ฮิฮิ

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ของฝากของเป็นสาวชาวต่างชาตินะครับพี่ธี ขอ2คน

4. สุดยอดเลยครับเพื่อน ผมเห็นแต่ในหนังสือพิม หน้า 1 อ่ะ 2 ฉบับแล้ว ไทยรัฐ กะข่าวสด แล้วไทยรัฐหน้าในนะ ลงชื่ออะไรละเอียดเลย อนาคตท่านไปไกลเลยสุธี สุดประเทศครับ ปรบมือให้ด้วย อิอิ กลับมาเจอกัน

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ต้องเลี้ยงฉลองแล้วล่ะ สุธี ^^

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    หล่อมากเพื่อน ระดับโลกจริงๆ
    ไว้กลับมาแล้วเจอกัน จัดไปสักทีก่อนสอบ 555

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สุดยอดจิงๆ แม่งหล่อเวอร์

งี้ต้องมีเลี้ยงใหญ่แล้ว ล่ะงานนี้ อิอิ

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อมากมายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้