++ขอขอบคุณเพื่อนชาวกระบี่++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เมื่อคืนได้มีโอกาสไปพักแรมที่กระบี่

ขอบคุณเพื่อนต้อม และ พี่เบิ้ม ที่พาไปนั่ง

ทานโรตี แสนอร่อย

ขอบคุณทั้งสองมากๆครับ ไม่ได้เจอพี่เบิ้มตั้งนาน

ปล. ตอนนี้เดินทางเข้าสงขลาแล้วครับ เพื่อนต้อมก้อคง

กะลังขึ้นเครื่องเข้า กทม เสียดายพี่เบิ้มติดงานมาไม่ได้

โอกาสหน้าละกันครับพี่เบิ้ม

2. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    online check ตลอดเลยนะ จะพาไปถึงกระบี่ จริงจริง ก้อไม่ยอมไป ดันมาเมารถเสียได้ โปรต้อม
    จะจัดให้สักหน่อย ก้อไม่ยอม โอกาสคงมีครั้งที่3 ต้องถึงกระบี่ นะออฟ
    ฝากmeeting เพื่อด้วย ติดงานจนได้ เซ็งมากกกกกกกกกกกกก
    เดินทาง ปลอดภัย นะคับ

3. am.jp-mobile

am.jp-mobile New Member Member

14
    0
    0
    คนกระบี่ ( คนพื้นที่นั้น ) น้ำใจงามครับ พี่อ๊อฟ

แล้วเตรียมรับผมด้วยนะ :cool:

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    กบไปร้องเพลงโชว์ตัวที่กระบี่เหรอ เช็คเรตติ้งเหรอกบ

เมื่อกี้เห็นหนุ่มแท่งอยู่ร้านช่างบอย แอบซุ่มใส่อะไรก็ไม่รู้ สงสัยกลัวถอยรถไม่ตรงรู

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอบคุณครับพี่เบิ้ม ตอนนี้อยู่สุราษฎร์แล้ว ครับ
    อาจจะถึงที่นี่ก้อได้พี่ หายเมารถแล้ว ลุ้นๆครับ
    มาออกเทปชุดใหม่นะมอส แท่งสงสัยใส่ กล้องอะคับ

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แล้วเจอกันน้องชาย

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดีคับ ผมอยู่สงขลาคับ มีอะไรโทรมาได้คับ พี่

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ที่นี่มีแต่เพื่อนกานทั้งน้าน

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มอส นายเห็นเราแล้วยังไปดื้อๆอีก อิอิ

แหล่มจริงๆ ตังค์ยังไม่ได้จ่ายเจ้าของเลย หุหุ

ขอบคุณเพื่อนกบที่ ปลอบใจวันนี้ครับ 55555

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ต้องไปต่อครับ เพราะ ผบ สูงสุดไปต่างจังหวัด ต้องกลับไปทำหน้าที่พ่อบ้านครับแท่ง เดี๋ยวจะอดไป meeting::):):)

11. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    visa ผ่านรึยังมอส

12. Ti For Stream

497
    2
    0
    เห็นเงียบเงียบน่ะ น่าจะโอ

13. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แดนใต้ยินดีต้อนรับเสมอครับ,,,

เมื่อไหร่มาหาดใหญ่อีกคับพี่กบ

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ขอบคุณครับ สเตฟาน

trip นี้ก้อไปสงขลา แต่อยู่แค่ ชั่วโมงเดียว

เลยไม่ได้โทรหาครับ

ปล. ขอบคุณ Tank ด้วยนะครับ ไว้ไปยาวๆ

จะได้นัดสังสรรค์กัน กะพี่เตฟานด้วย อิอิ

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ได้เลยคับ มาแล้วโทรบอกได้เลยคับ พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้