แนะนำร้านกาแฟเปิดใหม่จ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ยินดีด้วยสำหรับร้านที่เปิดใหม่นะจ๊ะคุณสน กับน้อง Girl
    ขอให้ร่ำรวย ขายดิบขายดี ลูกค้าเข้าเต็มร้านทุกวันเลย
    แล้วจะหาโอกาสแวะไปกินบ่อยๆนะ

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกไปอุดหนุนกันด้วยนะ กับข้าวอร่อยมาก
    ใครที่ชอบกินกาแฟต้องชอบมากๆแน่ๆ ร้านอยู่แถว North Park
    เดี๋ยวให้คนรู้ทางมาบอกละกันนะ เจ้าของร้านอ่ะรีบมาลงแผนที่เลย

อยากบอกว่า meeting เดือนหน้าไปจัดกันที่นี่เหอะ

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มิตติ้งตั้งเดือนหน้า เดือนนี้ไปไหนก่อนดี??? :D:D:D

3. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอาใจช่วยครับขอแผนที่ด้วยจะได้ไปอุดหนุน...อยู่ใกล้ที่ทำงานอยู่แล้ว ขอเมนูไอริสคอฟฟี่นะใส่เหล้ารัมนิดนึงมันดีดดี

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    กำลังอยากทำอยู่พอดี เดี๋ยวว่างๆจะไปเยือนครับ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อร่อย คอนเฟริม์

ลองมาจะทุกเมนูละ

ทั้งของหวาน ของคาว

ทั้งในเมนู นอกเมนู

เจ้าของร้านน่ารักกันทั้งคู่เลย

เห็นแล้วอิจฉา

ช่วงนี้ไปทุกวันเลย

เช้ารอบ เย็นรอบ

ใครอยากไปแล้วไปไม่ถูก โทรหาผมได้นะ

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น่าสนอ่ะ ขอรายละเอียด แผนที่ ด้วยครับ จาไปอุดหนุน :D:D:D

7. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอแผนที่ด่วนครับ..กำลังง่วงอยู่เลย...หนุบหนุนเต็มที่ครับ พี่น้อง

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ...ขอให้รุ่งเรือง..ร่ำรวยนะครับ

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปอาทิตย์ นี้เลยมั๊ย ... จะเข้า กทม. พอดีครับ :D:D

10. RISA

247
    0
    0

วันอาทิตย์ไม่อยู่อ่ะ ขอเป็นวันเสาร์ได้มะ

หรือเอาวันนี้ก้อได้นะ หนุ่ยนัดกับเจ้าปอไว้

ใครจะตามมาสมทบก้อเชิ ญจ้า มาไม่ถูกโทรถามทางคนอื่นนะ

เราก้ออธิบายไม่ถูกเหมือนกัน

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

วันนี้ไม่ได้อ่ะเจ๊หนุ่ย...จะเข้า กทม. วันจันทร์อ่ะ...อยู่ถึงวันพุธ...มีใครจะให้เจอมั๊ยเนี่ย...เมื่อวานเจอพี่ B.Manee ที่เพชรบูรณ์เรียบร้อยแระ...พี่เค้าฝากมาบอกว่า..อยากเจอนายปอมาก...เพราะไฟหน้า R11 พี่เค้าเหลืองแล้ว...อิอิอิ :D :D :D

ว่าแต่ร้านนี้อยู่ตรงไหนอ่ะ...ใกล้โรงแรมสวนดุสิตพาเลชรึปล่าว...จาได้ไปอุดหนุนมั่ง...

12. Diamond0722

806
    2
    0

เดี๋ยวจาโทร...วันจันทร์ก่อน...ตอนนี้ยังอยู่เพชรบูรณ์....อิอิอิ

13. RISA

247
    0
    0
    วันจันทร์ก้อได้จ้า ไม่เจอกันนานแล้วนะเนี่ย นอกรอบเลยดีกว่า

พี่เจฟอยู่รอพี่อุ้ยวันจันทร์ด้วยนะ จะได้เอาแก้มไปซักที ตากแดดจนจะพังแล้ว

เอ้าสมาชิกท่านอื่น ใครว่างตามไปนะจ๊ะ

14. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขอแผนที่ด้วยครับ น่าไปนะ จะได้กินกาแฟที่หอมๆ
    เจอท่านอุ้ยที่เพชรบูรณ์ เผื่อว่าจะได้เจอที่ร้านกาแฟอีก

15. pOR...

836
    2
    0
    กาแฟอร่อยโคดด ข้าวก็อร่อย อร่อยหมดทุกอย่าง แต่ตอนจ่ายไม่ค่อยอร่อย แต่พอกินได้ :D:D:D

16. Diamond0722

806
    2
    0

อิอิอิ...นอกรอบ นอกรอบ ดี ๆ แผนที่โดยด่วนเลยครับ...
    เดี๋ยวคนบ้านนอกไปบ่ถูก...อิอิอิ
    :D :D :D

17. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    วันจันทร์เจอได้ ตอนเย็นๆนะครับ ... Pls call me ... :D:D

18. Diamond0722

806
    2
    0
    North Park อยู่ตรงไหนอ่ะ...เจ๊หนุ่ย...ช่วยระบุพิกัดให้หน่อยดิ...

ชื่อร้านอะไร...ถนนอะไร...อยู่ใกล้อะไร...เดี๋ยวหาแผนที่ในเว็บลองดูดอทคอม...อิอิอิ

19. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยู่ไหนๆ

20. RISA

247
    0
    0
    วันนี้นอกรอบเฉพาะกิจกันอีกแล้วคับทั่น
    เรียนเชิญที่ร้าน กาแฟ มัญช์นิตา ได้ตั้งแต่เวลา 6.30 เป็นต้นไป
    ตอนนี้มี พี่อุ้ย โอ ตาม พี่ยุทธ หนุ่ย ปอ ส่วนพี่เจฟหนีกลับโคราชไปซะแล้ว
    ใครไปไม่ถูกโทรถามทาง ที่คุณโอ 086-3551708 นะค้าบ

21. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อ๊า ไม่ว่างคร้าบ ติดเรียน

อยากไปอ่ะ

มี delivery ไหมคับ

เหอๆ

22. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะ ไปไม่ถูก อิอิ :D

23. RISA

247
    0
    0
    ก้ออยู่ตรงที่เมื่อวานจอดชันสูตรรถหนุ่ยไง ตรงนั้นแหละ

ก้าวขึ้นฟุตบาทไป 3 ก้าวถึงเลย อิอิ

อย่าลืมเข้าไปกินให้ครบทุกเมนูนะ

24. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ร้านอยู่ตรงข้ามร้านขายหอยทอดใช่มั้ยครับ ไว้พรุ่งนี้ช่วงเที่ยงๆจะแวะเข้าไปชิมครับ

25. whitebear

1,191
    11
    0
    ตามนั้นเลยคับ

26. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    แล้วมันจารู้มั๊ยเนี่ยว่าหอย...ที่ว่ามันอยู่ตรงไหนของกรุงเทพครับ อยากไปลองดูเหมือนกันครับน้าโอ :D:D:D

27. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ร้านนี้ไปไม่ยากครับพี่ เข้า North Park ไปออกด้านหลัง เจอป้อมยามขวามือ ร้านก็อยู่ตรงนั้นแหล่ะครับ สีเขียวๆ

28. pOR...

836
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับ ว่าแต่เราไปกันเมื่อไรอีกดีอ่ะ :D:D:D

29. RISA

247
    0
    0
    อยากไปเมื่อไหร่ก้อเข้าไปเลย ไม่ต้องรอไปพร้อมกันหรอก
    หรือว่าคิดถึงเจ๊ เลยต้องรอไปด้วยกัน 555

30. whitebear

1,191
    11
    0
    ตามกลิ่นหอย เห้ย! กลิ่นกาแฟไปเลยพี่

จะไปแล้วโทรมาก็ได้พี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้