เรียนพี่น้องชาวSTARLETทุกท่านเรื่องอู่พี่อุ๋ยรามอินทราจะย้ายจากที่เดิม

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    มาที่ตั้งใหม่ชั่วคราวซึ่งเข้ามาในซอยอีกหน่อยและทางอู่เก่าซอย คู้บอน29พี่อุ๋ย
    ไม่ได้ดูแลแล้ว อู่ใหม่ซึ่งจะเปิดแบบมาตรฐานรองรับกลุ่มพี่ๆน้องๆSTARLET
    อีกประมาน 2เดือนขนะนี้กำลังปรับพื้นที่อยู่ ช่วงนี้พี่อุ๋ยยังรับซ่อม วางเครื่อง
    ที่บ้านชั่วคราว รออู่เสร็จถ้ามีอาไรให้ติดต่อได้ครับยังคงดูแล เหมือนเดิม

ปล.หลังจากสิ้นเดือนพ.ค 52 อู่เก่า คู้บอน29 หมดความรับผิดชอบของพี่แล้วนะ
    คับลูกค้าเก่าท่านไดมีความประสงค์ที่จะซ่อมแซมแก้ไขให้ติดต่อพี่อุ๋ยโดยตรงนะ

ติดต่อจองเวลาเหมือนเดิมคับ 081-4208383 อุ๋ย
    งานดี เนียนรู้จริง เอาชื่อเสียงเป็นประกัน ฮิ ฮิ

:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2009
  2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เดี๋ยวไป อุดหนุน ย้าย อินเตอร์ นะพี่ .. แต่ขอ ซื้อ กล้วยดำ ก่อน ฮ่า ๆๆ

3. artorace

229
    0
    0
    ได้เลยคับน้องนิล จัดไปแบบสวยๆ ไว้จาเอารูปงานที่ทำมาให้ชมกันคับ

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จัดปายค้าบพี่

เพิ่มออฟชั่นบริการเสริมตรึมเรยนะพี่.....71เสร็จรึยังครับรอชมอยู่
    เอ้าชาวstarletรีบเข้าไปใช้บริการเลยคร้าบ:D:D:D

5. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ย้าย อินเตอร์ เท่าไรพี่ .. pm หน่อยย

6. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    ทำกันชนหน้า-หลัง ป่ะคับ หาร้านทำอยู่ - -

7. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    มีใครสนใจ 4 e แรงๆๆซักตัวไหมครับ กองอยู่ที่บ้านเนี่ย

8. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    พี่ อุ๋ย จาไป เปลี่ยน ปีกนก แล้วก็ พวก ลูกยาง ช่วงล่างทั้งหมด หน้ายันหลัง .. ราคา ประมาณเท่าไรคับ .. pm หน่อย .. ตอนนี้ ไม่ไหวแล้ว ..
    ไม่กล้าขับเร็ว ..

9. artorace

229
    0
    0
    ไว้แวะมาให้ดูหน่อยคับ เดวจาว่าราคาให้ ลูกค้าเก่า ม่ายแพง เนียน

10. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    แหล่มๆๆๆคร้าบ

11. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    อาทิตย์ พี่ อยู่ อู่ไหม งะ พี่ .... ผมว่างวันเดียววววว เองงงงงงงงงง

12. gt-82

gt-82 New Member Member

76
    1
    0
    งานเนียนครับอู่นี้

13. artorace

229
    0
    0
    มาเลย จารอคับ ว่างๆอยู่ โทรมาบอกหน่อยนะ

14. cap_z3

cap_z3 New Member Member

25
    0
    0
    งานเนียน

15. O-E-CHI

O-E-CHI New Member Member

37
    0
    0
    4e ในbody ได้ไหมคับ

16. Ton1500

Ton1500 New Member Member

23
    0
    0
    แวะมา confirm งานดีจริงๆครับ

17. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    เสร็จ รึยังเอ่ย ไอ่ตัวเล็กของผม อิอิ ..

18. sinevo

sinevo New Member Member

14
    0
    0
    งานเค้าดีจริงๆคร้าบ

19. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    รถทำจากอู่พี่อุ๋ยนะครับ

งานมอเตอร์โชว์ปีหน้าจาได้เอารถไปทำอีกหน่อยนะครับพี่อุ๋ย

20. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ได้รถมาเดี่ยวอาจจะไปอุดหนุนมั้ง กำลังหางบว่าจะเริ่มทำอะไรก่อน
    แต่กำลังคิดว่าจะดูช่วงล่าง ในเร็วๆๆนี้

21. artorace

229
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ว่างๆแวะมานะครับ

22. ได้รถแล้วครับพี่อุ๋ย เดี๋ยวให้น้องเอาเค้าไปหานะครับ ว่าต้องมีเก็บอะไรบ้างครับ

23. ingtun

ingtun New Member Member

16
    0
    0
    มา up ให้พี่อุ๋ยครับ มีโอกาสจะไปใช้บริการจ้า

เอ Doraemon Project-

24. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ที่ผมโทรไปคุยตอนเช้านะครับ เดี่ยวมี เงิน จะเข้าไปใช้บริการ
    ตอนนี หาเงิน อยู่

25. artorace

229
    0
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

26. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    พี่อุ๋ย คิวว่าง เมื่อไรบอกผมด้วย นะ อิอิ

27. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ผมเพิ่งได้รถ มา82 3ประตู ไว้ มีโอกาสจะเข้าไปหานะครับ

28. artorace

229
    0
    0
    หลังสงกรานเจอกันนะคับทุกท่าน

29. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    พี่อุ๋ยคับ ... จัด โช๊คเดิมๆ ให้สักชุดสิคับ .. ตอนนี้ แฟนท้อง นั่งแล้ว กลัว แท้ง อะคับ พี่ .... แต่ปริงยังใส่ของ Trd อยู่ได้ไหมฮ่ะ ..
    สงสาร แฟนมากเลยคับ .. ตอนนี้ ..

30. artorace

229
    0
    0
    อัพคับ ย้ายอู่ใหม่แล้วนะยังดูแลเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้