.?*?.?*?.?*?.???????????͡-?ͺ!!! ?ѹ???? (?Ѿഷ 01/07/52)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JiGoRo, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    เนื่องจาก...
    เดือนนี้( มิ.ย.)ไม่มีเวลาขึ้นไปมีทติ้ง :cry:
    เดือนหน้า( ก.ค. ) ขึ้นไปไม่ตรงกับวันมีทติ้งอีก :cry: (ขึ้นไปอยู่ กทม. วันที่ 4-5 )
    เลยอยากจะชวน เพื่อนๆ ในคลับ Si ที่มีเวลาว่าง ระหว่าง เสาร์ที่4 หรือ อาทิตย์ที่ 5 ก.ค. ศกนี้
    มาพบปะกันนอกรอบซักครั้ง :eek:
    ส่วนสถานที่ยังไม่สรุป หากมีการนอกรอบเกิดขึ้น ค่อยว่ากัน :D

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน:sad:

เนื่องจากบุคคลสำคัญ หลายท่าน ม่ายว่าง :cry:กระผ๋มเลยเร่งเวลาขึ้นไปอีก1วัน:D
    คือวันศุกร์ที่3 ก.ค. 52
    หากท่านว่างกันในวันนี้ จัดเลยครับ นอกรอบ :Dอยากเจอๆจิงๆ
    เอาเป็นนั่งชิวๆก็ได้ผมแก่แล้วเอวไม่ค่อยดี :D

ปล.หวังว่า เบส สะเดิด 555555 :pไม่ช่ายๆ เบส เดอะสตาร์จะว่างนะ
    หวังว่า พี่กอล์ฟจะว่างนะ:sad:
    หวังว่า tonggy จะว่างนะ :sad:
    หวังว่า tamako จะว่างนะ:sad:
    และหวังว่า สมาชิก Si อีกหลายท่านจะว่างนะ:sad:
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2009
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ที่ไหนดี ที่ไหนดี

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    4-5 ไม่แน่ต้องไปกาญครับ เดี๋ยวบอกอีกที

4. JiGoRo

257
    4
    0

^
    ^
    ^
    จิงดิ พี่กอล์ฟ เศร้าเลยง่ะ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    4-5 เบสไป พัทยา แง้ๆๆๆๆๆ

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เค้าว่างๆ อ่ะ ไม่แต่ไม่มีตัง

Joice++Jum

7. JiGoRo

257
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    เอาละงานนี้ ขึ้นไปไม่ดูตาม้าตาเรือเลยเรา T ^ T

8. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ว่างเสมอครับ ว่ามา

9. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    จัดดี้!!:D:D

10. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เข้ามาดูเผื่อมีโอกาสได้ไปกะเค้าบ้าง

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เอาแบบสาวตรึม หรือนั่ง ชิว ชิว

12. bestza

2,475
    13
    0
    สาวๆเยอะๆสิพี่เอก ฮ่าๆๆๆๆ

ซี๊ดซ๊าด แต่เซง เบสมะได้ไป แง้ๆ

13. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ติดงานแต่งอ่ะงับ อดเจอคุณ JiGoRo เลย

14. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โดนตบแน่ไอ่เบส 55+

15. bestza

2,475
    13
    0
    6555555+

แหมๆๆ คุณพี่เรา ก้ใช่ย่อยนะวุ้ย อ่าๆ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม ใจขนาดนี้ก็ต้องเจอสิครับ เอาเป็นแถวไหนดีล่ะ เดี๋ยวคุยกะเบสก่อน

17. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เจอที่ไหน บอกตงด้วยครับ เลิกงานจะตามไปครับ :D :D :D

18. bestza

2,475
    13
    0
    เด่วยังไง ถ้าเกิด เบสมะติดอาราย เด่วไปง๊าบกระป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

อยากเจอเพ่บอย อิอิอิ

เบส THE STAR คนฟ้าคว้าดาว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เพื่อดาวดวงนั้นที่ฝันที่อยากเปน.... เพื่อดาวดวงนั้นและฝันคงไม่ไกล....เพื่อดาวดวงนั้นชั้นสู้จนสุดใจ... จะเป๋นดาวดวงหนึ่งบนฟากฟ้า

19. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ไปไหนกันครับ ขอไปด้วยคน :D

20. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    แว๊บเข้ามา ก็ ได้เจออะไรดีดีเข้าแล้ว ไปไหโพสบอกด้วยค้าบบบบบบบบบบบบ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    งานนี้ล้มครับ เนื่องจากเตรียมตัวไม่ทัน

22. JiGoRo

257
    4
    0
    ต้องขอโทษทุกคนด้วยครับ กับการให้การสนับสนุน มีทติ้งนอกรอบครั้งนี้
    ปัญหามันมีอยู่ว่า
    1.ผมขึ้นมาถึงกรุงเทพ เมื่อวาน ตอนค่ำ แบตมือถือก็ดันหมด ก็เลยหาที่ชาร์ตแบตแต่เวรกำ ไม่ได้เอามา
    2.ตั้งแต่มาถึง เน็ตก็พึ่งใช้ได้วันนี้ตอน หกโมงเย็นกว่าๆ
    ผลที่ตามมา
    1.ขาดการติดต่อกับพี่กอล์ฟ เลยทำให้ไม่ได้รับการคอนเฟิร์มจากผมซึ่งเป็นคนตั้งกระทู้นี้ (อันนี้ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ T ^ T )
    2.ทำให้เพื่อนๆหลายคนที่หวังว่าจะมามีทติ้ง ผิดหวังครับ

ขอโทษทุกคนอีกครั้งนะครับ
    ครั้งหน้าหากมีโอกาสจะพยายามไมให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้อีก

ขอบคุณ
    -พี่กอล์ฟ
    -เบส tamako
    -เบส เดอะสตาร์
    -และชาว คลับ Si ที่เข้าใจครับผม

จากใจ บอย (jigoro)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้