ทำไมรอบไม่ตัด น่ากลัว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Hill Climb Evo, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    วางเครื่องอีโว2สังเกตุเวลาซัดรอบไม่เห็นตัดเลย เลยเรดลายถึง8พันกว่ารอบ ปกติหรือเปล่า งง
    หรือว่าเรือนไมล์จะอ่อน เห็นเขาบอกว่าให้ลองเปลี่ยนสับเรือนไมล์ดู ว่าเป็นเหมือนกันไหม
    กล่องเดิมสนิท ได้หัวตัดมาไม่ได้ทำอะไรเลยคับ อีกคนบอกว่า ได้เครื่องสมบูรณ์มา เลยงงหนัก
    ขอความกระจ่างหน่อยนะคับบ

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เรือนไมล์อ่อนก็น่าจะเป็นไปได้ครับ หรือ กล่องมันเปลี่ยนรอมมาทำให้รอบมันไม่ตัดหรือตัดสูงขึ้น หาร้านเข้าไปเช็คดีกว่าครับ

3. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    อ้อ แต่ตัด 180 คับ มันล็อค 180 แต่รอบดันไม่ตัด ..

4. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อย่างนี้ลองหากลอ่งเดิมของเพื่อนๆเสียบดูครับว่าอาการมันหายรึเปล่า ลองแบบนี้ดูก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้