*oO* Transformers 2 นี่มัน น่าดูไหมคับ *oO*

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Denn, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

พอดีว่า จะไปดู วันอาทิตย์
    ยี่ปุ่น เค้าทำเหรอ คับ 55+

แหม่ ๆๆ มันจี๊ส มากมาย :D:D:D:tongue1::tongue1::tongue1:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2009
    ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    สำหรับผม มันส์มากครับ ไม่เสียดายค่าตั๋วหนังเลยครับ

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ก็สนุกดีครับ มันส์ดี ดูแล้วไม่รู้สึกว่าเสียดายตังค์

แต่บทมันกระจายมากไปหน่อย ถ้าทำยาว 3 ชม ได้น่าจะดีกว่านี้

บางตัวโผล่มาอย่างเท่ห์ แต่ดับอนาถเอาซะดื้อๆ

เมกาตรอนเหมือนคืนชีพมาโดนซ้อม

ส่วนออพติมัสภาคนี้ออกมาโชว์เมพเห็นๆ :D

สรุปแล้วไปดูเถอะ ไม่เสียดายตังค์หรอก หนุกดีฮะ :D

ปล: ญี่ปุ่นไม่ได้ทำครับ แต่เป็นผู้คิดค้นขึ้นมาเลยแหละ หนังถึงได้ฉายที่ญี่ปุ่นตั้งแต่วันที่ 19 และมีการมอบรางวัลจากผู้คิดค้นคนแรกให้ไมเคิล เบย์ด้วย

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ไปดูมาเมื่อคืน สนุกครับ ภาคนี้สู้กันแหลก นึกว่า จาพนม

ว่าแต่ ภาพที่ 3 เนี่ย เล่นเอา จุดตัด 9 ช่อง ของการถ่ายภาพ เขว เลยนะ ฮ่าๆๆ

อยากถ่ายแบบนี้บ้าง ท่านหานางแบบได้มั๊ย อิอิ จะลากไปคลอง 5 เดินถ่ายแบบนี้

สงสัย คนดูจะไม่ดูรถแข่งแน่ๆ เชื่อจิ

5. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ดีคับ ถึงจะไม่ดีมากที่สุด แต่ตัวหนังสามารถดึงให้คนสนใจจนจบได้ ไม่เบื่อเสียก่อนคับ
    ส่วนตัวคิดว่าภาคที่แล้วดีกว่าคับ มีความรู้สึกว่ามันสมบูรณ์กว่าคับ แต่ภาคนี้ก้อมันส์คับ

6. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ดีครับ การเปลี่ยนร่างทำได้เร็วและไม่นานเกินเหตุ
    ฉากบางฉากก็ตลกดี ยื่งเจอคำบรรยายไทย "สุโค่ย" ถึงกับอึ้งครับ

ถ้าหนังยาวกว่านี้ รายละเอียดคงเนียน แต่ก็สนุกดีครับ
    เชียร์ปายดูกับคนที่ชอบแนวๆนี้ครับ ไม่งั้นไม่มันส์ต่อเนื่อง

7. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ดีครับ การเปลี่ยนร่างทำได้เร็วและไม่นานเกินเหตุ
    ฉากบางฉากก็ตลกดี ยื่งเจอคำบรรยายไทย "สุโค่ย" ถึงกับอึ้งครับ

ถ้าหนังยาวกว่านี้ รายละเอียดคงเนียน แต่ก็สนุกดีครับ
    เชียร์ปายดูกับคนที่ชอบแนวๆนี้ครับ ไม่งั้นไม่มันส์ต่อเนื่อง

8. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    หนุกๆ ครับ

9. รูป 3 น้องเค้าต้องเป็นนักบัลเลย์แน่ๆ เลย

อาทิตย์นี้ พาแฟนไปดูครับ รอมานานมาก

แถวออฟฟิต มีแผ่นผีแล้วด้วย เร็วจัง

10. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0
    สำหรับผม มันส์มาก คุ้มค่าครับ :D

11. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เดี้ยวขอไปดูก่อนแล้วจะมาบอกนะ....

12. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถ่ายเมื่อไร บอกน่ะครับ คุณต้น
    เดี่ยวไปช่วยเป็น เด็กยกของ 55
    :D

เอาคันไหน ไปดู :D

13. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เนียน จัดดดดดดด

14. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อยากดูจัด

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    คันขาว คาดน้ำตาล สวยมากคับ น่าขับมากเลย 555

16. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ใจหวั่นไหว จริงๆ :eek::eek::eek:

17. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ๋วเลย ต้องไปดูซะแล้ว

18. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เสาร์ ไปดู ไม่มีพลาด ครับ อิอิ

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    บอกตรงๆคับ ดูญิงในรูปคับ ไม่ได้ดูรถเลย อย่างสวย+หุ่นดี

20. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    สุด....ครับมันมากครับไปชมมาแล้วครับ

21. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    จะไปดู

พรุ่งนี้

22. GaO Progress

GaO Progress New Member Member

42
    8
    0
    ทำไมภาคที่ผมไปดูมันไม่มี "แม่นางทั้งสอง"คนนี้เลยอ่ะครับ คนละภาคกันหรือเปล่าว้า ..อิอิ

สนุกดีครับ..ดูแล้ว กลับมาดูภาคแรกที่บ้านต่อ..เพื่อความต่อเนื่อง..

23. mat_za

mat_za New Member Member

111
    5
    0
    สวยดุ เผ็ด จี๊ดจ๊าด

24. Denn

9,716
    819
    113
    ผมยังไม่ได้ดู ..แต่ ที่เห็น ผมว่า มัน จั๊ดดดสสส :D

25. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    วันนี้ผมไปดูหนังมาแล้ว มันส์มากกว่าภาดแรกเลย บอกคำว่า สุดยอดเลยจริงๆ ไม่แน่ใจว่ายังมีภาด3ต่ออีกหรือเปล่า หนังยาวนาน3ซมเลย คุ้มกว่าครับ

26. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    สนุกมากคะ อยากดูอีก อิอิ นางเอก โคตร X :D:D:D:D

27. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    ยิงกันกระจายเยอะกว่าภาค1อีกคับ

เหมือนเขาจะทำออกมาโช power ของกองทัพสหรัฐยังไงไม่รู้

ท่าทางจะมีภาค3ต่อแน่นอน

แต่แอบสงสารR8อะ....

28. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ว้าวววววววววววววว

29. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
  30. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    แอบน้อยใจที่โรงหนังเชียงรายเอาหนังเข้าช้ามากๆ

ยังไงก็ต้องดูให้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้