เจอ R11 สีบรอนเงินน่าจะเป็นของพี่ B.Manee นะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เมื่อกี้นี้เอง ประมาณเที่ยง ที่ถนน ราชพฤกษ์ เห็นR11 สีบรอนเงิน น่าจะเป็นของพี่ B.Manee นะช่ายมั้ย น่าปั้ม ปตท. ทำท่าจะกลับรถใช่รึป่าวไม่แน่ใจ จะทักก็ไม่ได้ นั่งอยู่บนรถป๋าา ไม่ได้ขับ R11 ไป อดทักเลย :D:D:D
    ดีใจนานๆนะเจอ R11 ในคลับซักคัน

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ติดติ๊กเกอร์ยังอ่ะ...มาเอาไปแล้วนิ...อิอิอิ

เดี๋ยววันจันทร์จะได้เจออีกป่าว...

3. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ถ้าหากว่าเป็นปั้ม ปตท. ที่ท่าอิฐ เพื่อกลับรถใต้สะพาน และเข้าท่าอิฐ ใช่เลยครับ วันหน้าหากเห็นทักด้วยนะ อยากเจอตัวเป็นๆมานานแล้วครับ จะโทรหาอยู่เหมือนกันครับ เรื่องไฟหน้าเพชรนะครับ ไม่รู้ว่า ปอ จะว่างคุยได้ตอนไหน เห็นท่านอุ้ยว่ายังเรียนอยู่

4. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยังไม่ได้ติดเลย ว่าจะติดวันนี้แหละครับ ก่อนกลับใต้ วันที่ 2 นี้ หากเข้ามาโทร หาด้วยเน้อ

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    โทรมาได้เลยพี่ ผมว่างคุยได้ ไม่เป็นไร ไม่ต้องเกรงใจ คณะที่ผมเรียนมันเรียนน้อย สอบน้อย :D:D:D
    ติดไรหรอพี่สติ๊กเกอร์คลับหรอ ที่ผมหมดแล้วอ่ะดิแต่เด๋วจะรีบสั่งให้นะไม่รู้ว่าจะทันวันนี้รึป่าวนะ แต่ไม่เป็นไรหรอกแค่ท่าอิฐเองผมส่งให้ได้:D:D:D

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    โทรไปเหอะพี่ น้องปอมันว่างตลอดแหล่ะ อิอิ :D

7. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ท่านปอ ครับ สติ๊กเกอร์ถ้าอยากได้ยังพอมีเหลือให้ผมสักชุดมั้ยครับ..รบกวนหน่อยนะ ถ้ามีจะได้สั่งเลยครับ..ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้