เป็นต่อไปไหน ?

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย auikung, 28 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เป็นต่อไปไหน ?

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เป็นต่อ JOB IN ครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เห็นใจเป็นต่อด้วย อิอิ job in

4. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    คราวนี้

JOB หลวง IN ครับพี่น้อง

ไม่สามารถจริง ๆ มิฉะนั้น ชีวิตอาจหาไม่ได้

ทำตัวดี ๆ ไว้คราวหน้า ค่อยรอเจอตอน เป็นต่อเอ็ม ละกันเนอะพี่น้อง

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่มีใครเข้าใจเป็นต่อมากกว่ามอสหรอก มอสชอบจังกับคำว่า [COLOR="Red[B]"]"ทำตัวดีดี"[/B] กับ "ชีวิตจะหาไม่":eek: :eek: ;:eek:

เราเข้าใจนาย เป็นต่อ ไว้เจอกันคราวหน้าครับ
    [/COLOR]

เมื่อวานมอสก็ซิ่งแทบแย่ เพราะวีซ่าที่ได้คือ "ห้ามกลับหลังข่าวพระราชสำนัก" แต่โชคดีฝนตกเลยไหลไหลไป 555555555:D:D:D:D:D

อาหารมีแต่ไก่ทั้งนั้นเลยเมื่อวาน สั่งมาเพียบรอพี่เป็นต่อเลยน่ะ เสียดาย
    :):):)

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    แหมพี่มอส ผมเห็นพี่นะ หลังข่วพระราชสำนักจบ นะ

พี่นั่งไม่ติดเลย

แล้วได้ทำแบบที่พี่แท่งบอกป่าว555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้