เพ่เจี๊ยบคับ !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 26 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ่เจี๊ยบเดินท่อใหม่ด้วย เหล็กซิ้งสีดำ ช่ายม๊ะห๊ะ !!!

เดินมาเท่าไร คับ พอดีเปลี่ยนมือถือ เบอร์หายหมดเลย !!!

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ผมซื้อท่อเหล็กดำมาเดินเอง2นิ้วหา2.2นิ้วไม่มี มีก็2.5มันใหญ่เกินไปเดี๋ยวต้นหดได้แต่ปลายไหล เลยเอา2นิ้วมา1เส้น 6เมตร เดินเองเชื่อม
    เองใฃ้ไปแค่1เมตรก่าๆเหลืออีกเกือบ4เมตรกว่า มาแบ่งไปได้เลยไม่คิดตัง เก็บไว้นานๆเดี๋ยวหนิมกินหมดแบ่งให้ไปใช้ได้ครับโดยเฉพาะน้องนัท 555555555

3. natsmooth

834
    0
    0
    จิงหลอคับบ !!!

เพ่เจี๊ยบพุดจิงอะป่าว !!!

หา ร๊ากตายเลย !!!!

ขอบคุนไว้ล่วงหน้าคับบบบบ น้ำจัยงามแท้ๆๆๆ !!

เด๋วจาเอาไม่เอา เด๋วนัด บอกออีกทีน๊ะคับ !!!

คนแปดริ้วนี่ น้ำจัยงามจิงๆ เลย !!!!!

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    แหมคนกันเองงงงงงงงงง

พี่เจี๊ยบเค้าใจดีอยู่แล้ว:D:D:D:D:D:D

โดยเฉพาะกับน้องนัท 5555555

5. natsmooth

834
    0
    0
    เอ๊ะ แปลกๆ

ปล. เพ่บี๊ คับ นัดใส่ปลั๊คแล้วน๊ะคับ

วันไหนเราเจอกัน นัดจาได้ คืนวาวน้ำน๊ะจ๊ะ !! ของติดรถไว้ตลอดจ้า !!!

ขอบคุนค๊าฟฟฟ !!!!!

6. caba

305
    0
    0
    ไว้เจอกันครับ

7. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พูดจิงๆไม่อิงนิยายไม่เชื่อให้ฟ้าผ่านายบี๋ได้เลย ว่างก็เข้ามาเอาได้เลยแต่อย่าลืมพาเพี่อนๆพี่ๆน้องๆของน้องนัทมาด้วยหละ คนแก่มันจะได้กะชุ่มกะขวยบ้าง5555

8. caba

305
    0
    0
    เรียกพี่ได้ไหม

5555

โดยเฉพาะ พี่ๆ เนี่ย ป๋าเจี๊ยบชอบ :D:D:D:D:D

9. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    อ่านไปอ่านมาว่าแล้ว.....พี่เจี๊ยบของน้องนัด(พี่ๆลูกพี่อ่อนกว่าน้อง..พี่นัดไม่กี่ปีเองนะ....คุกๆๆๆ)

10. barague

barague Guest

0
    0
    0
    คิดมานาน ตึงๆๆๆ เราเฝ้ามองมานาน นานเสียจนตัวเอง รู้ตัวเองว่ามีคนเฝ้ามอง...........

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมก็ คนแอบดูด้วย แอบดูเรื่อยๆเผื่อใครเค้าจะจ่ายหนี้ผมบ้าง เศร้า จายยยยยยยยย

12. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    up

up....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้