รบกวๆพี่ๆหน่อยนะคับ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ...พี่คลับเรา...พอดีรถผมมีปัญหานะคับ....
    ขับอยู่ดีๆ...สายพานเพาว์เวอร์มันขาดนะคับ.....
    เลยทำไรมูเร่....หน้าเพาว์เวอร์มันคตและเบี้ยว..
    มีวิธีแก้.อย่างไงคับ...ดัดได้ไหมนะคับ...
    แล้วเฉพาะหน้ามูเร่...มีขายไหมคับ...
    ถ้ายกใหม่เท่าไรนะคับทั้งชุดนะคับ...
    พี่คนไหนมีอะไหล่ช่วยโพทไว้หน่อยนะคับ.....
    ขอบคุนมากนะคับ...พี่ทุกคนในคลับ

1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อับให้จ่าเขาหน่อย

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถอดไปดัดเอาไฮโดรลิค กดเลยจ่า ไม่เกินหมื่น

3. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เปลี่ยนทั้งชุดไม่เกิน 8xxx

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เกินไปมั้ยคับ......... หมื่น !!!!!

8ib 8ib

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    คตที่เพลาดัดเลยคับ
    คตที่มูเร่เปลี่ยนเลยคับ

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ว่างเจโบเลยครับ จบๆ

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    จะเอาอย่านั้นเลยรึพี่โจ้

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามข้างบน เขาว่ากันเลยคับ

9. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    จะดีเหรอโจ้...อิอิ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อาการนี้ เข้าร้านเปลี่ยน มูเล่ย์ เลยครับ

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

สายพาน 1 เส้น

พูเล่หน้า 1 ตัว แค่นั้น

ลองเทียบพูเล่หน้าร้านอะไหล่ดูครับ

ไม่น่าจะเกิน 2000 มั้ง

สายพานไม่ใช่สายไฮโดรลิกครับ ช่าง 0 วอลโว้ สงสัยจะงง

ท่าจะดีตามนั้น เลย คุณ ก๊อป 555555

12. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว้าว! วิธีแก้ของโจ้ สุดติ่งจริงๆ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    สนับสนุนเจอีกเสียง...แรงจริงๆๆ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แรงสุดติ่ง จิงๆใช่ไหมครับ พี่ต้น สุโขทัย

15. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0

หาพูเลย์มือสอง ดีกว่าครับ ดัด เอาไว้เป็นวิธีสุดท้ายดีกว่า
    แต่แกนตัวปั่่นคดด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าคดเปลี่ยนตัวปั่นไปเลยครับ
    ของเก่าเอาไว้เป็นอะไหล่สับใส้ในได้

คับพี่คตแกนหน้านะคับ.....เบียวมูเร่ด้วยนะคับ.......
    .............................................................
    ...ขอรายละเอียด....เครื่อง1เจโบ......ด้วยนะคับ...
    ราคาเครือง...ค่าวาง......ค่าท่อ......ค่าแก็ส.......
    ฝากพวกพี่เจโบทั้งหลายหน่อยคับ.........
    แล้วต้องดัดแปลงอะไรบ้างคับ......ขอบคุนไว้ล่วงหน้านะคับ.....
    .....พี่โจไม่ชวนไปทานแอลกอฮอร์บ้างเลยโจนนท์นะคับ...นะคับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้