MR2 ลง Race Magazine

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    คันสีเขียวจากทีมนาอาร์กะ อีกแล้วครับพี่น้อง ไม่รู้ตอนนี้ทีมนี้มี MR2 กี่คันแว้ว ถ้าจำไม่ผิด งานพี่ทูนประมาณ 500 ม้า ลองหาอ่านดูนะครับ ตามแผงอาจจะหายากสักหน่อย แต่น่าซื้อเก็บนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2009
  2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังไง MR2 จะนานแค่ไหน ก้ยังสวยเฉี่ยวลงหนังสือได้อยู่เรื่อยๆ ไม่ยอมตก อิอิ ^^

3. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0
    จาก NaRaKa = นารากะ คับ :D คันนี้ รถเก่า ผม เอง mr คันแรกผมคับ ถ้าสมาชิก รุ่น แรก ๆ คง จำได้ อะ คับ จาก ดำ มา ขาว แร้ว มา เขียว ตอนนี้ ก้อ ยังอยู่ ใน กลุ่ม คับ เพื่อนซื้อเก็บไว้ :D

4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    แล้วเมื่อไหร่คุณ PoP จาเบื่อน้อง seven อ่าคับ ผมก็อยากดูแลต่ออ่ะ สวยมากๆ

ยังแอบเข้าไปดูมน hi5 อยู่เลย เปลี่ยนสีบ่อยจิงๆ เหลือง ส้ม ชมพู เขียว

แต่รถทีมนี้ต้องขอบอกว่า สวย และ สุด ทุกคันจิงๆ คับ

5. PoP_NaRaKa

197
    1
    0

ขอบคุนมากคับ รถ คุน จิม ก้อ สวย มาก ๆ คับ :)

เพื่อน ๆ น้อง ๆ ยังมะอยากให้ขายอะคับ มี คนมา ขอ ซื้อหลายคน แร้ว อะ คับ แต่ เพื่อน ๆ น้อง ๆ เรบค ไว้ ก่อน :cry:

ผมมานบ้า อะ คับ แต่ ละ สี ทำมา 2-4 เดือน เปลี่ยน โรคจิต ชัด ๆ 555+ แต่ เขียว นี่ คือ ตกลง กัน อะคับ ว่า ทำ ด้วย กัน หลายคัน :D ช่วงนี้ ก้อ เลย ทำ ต่อ ของ กำลัง มาอีก หลายอย่าง อะ คับ :)

เข้ามา เม้น คุย กัน ด้าย นะ คับ :)

ขอบคุนที่ชมคับ ขอบคุนแทนเพื่อน ๆ น้อง ๆ พวกผมคับ :)

6. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ถ้าสมมุติขายแล้ว โปรเคต่อไป คุณ ป๊อป จะไปเล่นอะไรต่อคับ

7. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สวยโหดมากครับชอบมาก

8. PoP_NaRaKa

197
    1
    0
  9. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สีหยั่งกะรถบังคับเด็กเล่นเลยอ่า >x<

10. PoP_NaRaKa

197
    1
    0

เอา ที่ บังคับ มา เล่น ได้ เลย น้องเอ๋ มี ให้ เล่นหลายรุ่น หลายคัน อิอิ:D

11. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ก่อนอื่นเลยขอบังคับ RX-7 FD ก่อน อยากได้มากๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

12. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0

แล้วเว่นคันข้างๆอ่ะคับ อิอิอิ:D:D:D

13. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ของรุ่นน้องผู้ญิงอีกคนค่ะ คันนี้แรงเกิน วิ่ง 11 วิได้ บังคับม่ายไหว :cry: แต่เคยลองนั่งข้างๆคนบังคับ

14. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    อิอิ มาอยู่กันในนี้ อิอิ

15. PoP_NaRaKa

197
    1
    0

เอา คัน เหลือง ไป คัน แระ รึ จาเอา 7 ไป ต่อ อีก คัน อิอิ :D

ออ มะ ด้าย ๆ แระ มาน เขียว แระ นิ หว่า อิอิ :p

16. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
  17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    สีเขียวแปร๊ดดดด หยั่งกะสีไอครีมรสมะนาวเลยอ่ะ >x<

18. PoP_NaRaKa

197
    1
    0

:D:D:D:D:D

19. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    อยากเห็นจัง หาซื้อหนังสือไม่ทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้