ผลการแข่งขัน PTT-MSL CANCUP สนามที่4

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ผลการแข่งขัน PTT-MSL CANCUP สนามที่ 4

รุ่น รถเช่า Novice

1. BSS-BEE
    2.BOUND
    3.HMEE

รุ่นรถเช่า Pro

1.DUREX
    2.REXX
    3.NUT-CM

แข่งขันท่ามกลางสนามเปียกๆ เพราะฝนตก แต่สนุกสนานทุก ฮีท เปลี่ยนตำแหน่งตลอด
    ทั้ง 2 รุ่น สนุกครับ นักแข่งทุกท่าน ทุกรุ่น ต้องใช้ทักษะ และ ฝีมือ กันเต็มที่
    ขอขอบคุณ ทุกท่าน

ดูผลการแข่งขันที่
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

ดูผลคะแนนสะสมได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

ปล..เจอกัน สนามหน้า เสาร์หน้านะครับ สนามที่ 5

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณครับ รอผลอยู่ที่บ้านพอดีเลย

ได้ข่าวว่า ฝนตกด้วย น่าสนุกมากครับ รอดูรูปนะครับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับสำหรับข้อมูล ผลการแข่งขัน :D:D

ยินดีกับผู้ชนะทุกรุ่นและนักแข่งทุกท่าน :second::first::third:

โดยส่วนตัว วันนี้เป็นวันแข่งที่สนุกมากวันนึงคับ

เปียกๆๆๆๆ ลื่นๆๆๆๆ ขับอย่างระมัดระวัง........:D

และผมพอใจมากกับผลการแข่งขันของตัวเองในวันนี้....อิอิ :D

เสาร์หน้าพบกันอีกคับ.....;)

ป.ล. ขออภัยทุกท่านคับถ้ามีกระทบกระทั่งกันไปบ้าง.....:)

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสาร์หน้าพบกัน....:cool::cool::cool:

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณพี่ไก่ และทุกๆๆคนนะครับ
    และก้อขออภัยหากมีไปแปะท่านๆ ทั้งหลายนะครับ

สนุกดีครับ สนามนี้ ตั้งแต่ แห้ง เปียกสุด เปียกหมาดๆ เปียกครึ่งแห้งครึ่ง
    ขับไม่เหมือนกันเลยนะนั่น

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอชื่นชมเฮียบี กระฝีมือการขับสนามฝนอันยอดเยี่ยม.....:first::thumb:

7. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ^
    ^
    เห็นลุงๆๆๆ Happy

พวกเราเด็กๆๆ ก็ชื่นใจไปด้วยคับ

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    การแข่งขัน ในรุ่น รถเช่ามือใหม่ เจอฝนตก ทำให้รู้ฝีมือกันจริงๆ นักแข่งทุกคนเต็มที่ รักษาไลน์กันสุดๆ
    แต่ที่เด่นๆ BSS-BEE มาแบบเนียนๆ โค้งยากๆเก็บรายละเอียด เข้าได้แบบมั่นใจทุกรอบ ยกนิ้วให้เลย
    นี่เป็นเพราะเมื่อฝนตกขับซ้อมบ่อยๆนั่นเอง ส่วนผลงานของ ตัวเต็ง อย่าง อาร์ม และ นพ เจอจุดเปลี่ยน
    เมื่อพยายามขับกันสุดๆ แต่ก็ต้องแพ้ภัยตัวเอง...หลุดเอง บานเอง ทนแรงกดดันไม่ไหว .......
    ปรบมือให้โป้งด้วย เพราะ พยายามเข้ามาติดขอบโพเดี้ยมแล้ว เข้าที่ 4 พอดีถ้วยมี 3 ใบ ....
    ส่วน ศิษย์ อ.เล็ก จาก ISUZU ASIA นาย ออย ต้องซ้อมขับฝนบ่อยๆนะ เวลาสนามแห้งๆมาเป็นจรวดเลย
    ท่านอื่นๆ อย่าลืมซ้อมขับฝนกันด้วย ส่วนมาก แพ้ภัยตัวเอง....

ในรุ่น รถเช่ามือเก่า
    งานนี้ ขับกันมันทุกฮีท เล่นบ้างจริงบ้าง ตามแบบฉบับ อ.จ เจ๋ง ส่วน เทพสามย่าน Rexx งานนี้สนุกเชียว
    ขึ้นไม่ได้ ไม่เป็นไร ดันส่งอ.จเจ๋งแทน....มาแรงสำหรับ นักแข่งเชียงใหม่ Nut-cm ฉกฉวยจังหวะและ
    พริ้วขึ้นไปเล่นในกลุ่มหัวแถว สลับกันขึ้นลง 1-3 คุณ Kit_NKT มาเต็มๆกับความเก๋า ในฮีทสุดท้าย นำมา
    แต่เจอ เทพสามย่าน เจออ.จเจ๋ง เจอ นัทเชียงใหม่ มาแบบพลาดไม่ได้ และแล้วก็พลาดในรอบหลังๆก่อนตีธง....ส่วน Bank งานนี้มาวิ่งเอาคะแนนสะสมประจำปี...ยังไงก็เอารูปมาดูด้วยครับ

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้ว พี่บี เยี่ยมจริงๆเลย เทพสนามฝน อยากดูรูปแล้วค๊าบบ ท่านแบงค์

ปล. ลุงโป้ง สู้จริงๆ นับถือๆ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็ของมันชอบอะนะ.....:D:cool:

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เอารูปมาลงบางส่วนครับ...

12. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    มันแห้งของมันก็ดีอยู่แล้ววว
    อยู่ดีๆ ฝนก็ตกซะงั้น:eek:

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตกหนัก พอท่วมก็หยุด...เอาซิ
    วิ่งจนแห้งละครับพี่น้อง :D

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    และแล้วก็ได้แชมป์ประจำสนาม
    ยินดีด้วยครับ

สนามนี้ สนุกมาก ขับทุกสภาพถนนเลย
    ยอมรับว่าไปไม่เป็นจริงๆ :cry:
    พยายามขับ แต่ไม่ได้ดังใจ หงุดหงิดไม่ได้ ยิ่งไปกันใหญ่
    เลยขับเรื่อยๆ ไปได้เท่าที่ทำได้ครับ สนุกดี ไม่เหน่อย แต่ไม่ได้ดังใจ 5555

ยินดีกับแชมป์ทุกท่านครับ โดยเฉพาะ หมี แต่งรถ เน้อ:D
    ปล. สนามนี้ บี ขับเร็วมาก...ขับฝนได้เก่งจริงๆ

15. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยครับผม

16. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เหนมีคนนึงท่าทางจาขี่เร็วน่าดู มีสูตรถอดชุดแข่งลดน้ำหนักรถด้วย:eek::eek:

หรือโดนไคจิ๊กไปแล้วเอามาคืนตอนรับถ้วยพอดี:confused::eek::confused::confused:

17. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    แหะ แหะ แหะ ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ นะครับ

18. pat_

275
    1
    0
    ผลการแข่งขัน PTT-MSL CANCUP สนามที่ 4

รุ่น รถเช่า Novice

1. BSS-BEE >> พี บี.. ได้โปรด บอกเคร็ด ลับขับ ฝนหน่อยนะคับ พี่ ชู มาร์ เกอ บี
    2.BOUND >> ดีใจด้วยคับ
    3.HMEE >> ยินดีด้วย นายแน่มาก
    4.ลุงPONG >> อีกนิดเดียวได้เสียวถึงใจ

รุ่นรถเช่า Pro

1.DUREX >> ถ้าไม่ขึ้นโพเดียม อย่ามาเรียกว่าเจ๋ง
    2.REXX >> เสี่ยสั่งลุย
    3.NUT-CM >> ชุดสวยจัง

19. pat_

275
    1
    0
    เท่ สุดๆๆๆๆ ไปเลยครับ ...........

=ชุดพี่หล่อ จิงๆๆๆๆ

20. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    ส่วน ศิษย์ อ.เล็ก จาก ISUZU ASIA นาย ออย ต้องซ้อมขับฝนบ่อยๆนะ เวลาสนามแห้งๆมาเป็นจรวดเลย

ขอบคุณมากครับพี่ไก่ สนุกมากครับ นึกว่ากำลังขับแรลลี่อยู่เลย
    สนามนี้ฝนตกหนัก ทำให้โอกาสขึ้นโพเดี่ยมหลุดลอยไป...แง่ๆ
    สนามหน้าขอแก้ตัวครับ...โอ้มเพี้ยง ขอให้ฝนตกอีกรอบ

ออย
    Isuzu Technical Center of Asia

21. สนามนี้จะบอกว่ามันมากคงไม่ได้ มันไม่พอ
    จำเป็นต้องมีคำหยาบต่อท้าย สนุกกันจริงๆคับสนามนี้
    ที่เค้าเรียกกันว่ารถตัดหญ้า ก็เพิ่งได้รู้จักจิงจังก็ครั้งนี้แหละค๊าบ
    ตัดให้ขาดๆไปเลย สุดยอดของความมันน่าจะอยู่ที่จุดนี้แน่ๆ
    กว่าจะแข่งจบเล่นซะปวดหัว ไม่ง่ายเลยยายนี้ ได้อะไรกับกันไปทุกคน
    ขยันขับกันนะคับ ไม่ว่าจะชนะหรือแพ้ความสุขจริงๆมันไม่ได้อยู่ที่ถ้วยเพชรเม็ดโตหลอกคับจริงๆนะ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แข่งยายไหนยายไหน ก็ สนุกคับ ................

ป.ล. เปิดคอร์สได้เเล้ว กรูจะเรียนซ้ำชั้น......:D:D:D:D:D

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38

ขอบคุณแพตตี้ สำหรับผลการแข่ง
    และขอบคุณแบ๊งค์กิ้งสำหรับรูปคับ.....:D:D:D

24. pat_

275
    1
    0

ปล. ลุงโป้ง ..... ได้ใจมากๆๆ คับ +1

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2009
  25. onG

onG New Member Member

188
    0
    0

ก้อไม่มาตามไลน์แพตตี้ดูมั่ง จะบอกว่ามันมากคงไม่ได้ มันไม่พอ
    จำเป็นต้องมีคำหยาบต่อท้าย

ไม่งั้นคำหยาบมากจาต่อท้ายมาอีกชุดใหญ่ หลายชุดด้วย เปนขบวนยาววววเรย ไม่จิงให้เหยียบหน้าลุงแพตตี้ แรงๆสองที:hug::lol::grouphug::thumb:
    จุ๊ๆ อย่าบอกไลน์กันมาก เด๋ยวต้องมาสงบสติอารม คูลดาว อีกนานนนนน เมื่อกี้เสือกไปบิ้วให้ดูเล็กฟังตั้งแต่เที่ยงคืน แม่งตีสามดันรมขึ้นซะเอง ถึง กะต้องรีบหาโป๊ยเซียน:nono::nono:
    :tape2::nono::tape2::tsk::tsk::nono:
    mr.spEEd ผ่านนนนนนนนนนนนนนนนนนน:cool:
    :cool::thumb::thumb::rockon::rockon::rockon:

ขอแสดงความยินดีกะทุกท่านที่ได้รับความสนุกสนานในวันแข่งที่ผ่านมาด้วยคับ:):focus:
    :pray2::pray2::pray2:

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

27. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ สำหรับภาพสวย ๆ

ผมขอเป็นกำลังใจให้พี่ ๆ ทุก ๆ คนนะคับ

^_____^

28. pat_

275
    1
    0
    :whoo: :whoo: :whoo: :whoo: :whoo: :whoo: :whoo: :whoo:

:whoo: ดิ้น ๆๆ ดิ้น ๆๆ ดิ้น ๆๆ .. ดิ้น :whoo: กันมั้ย ลุง

:whoo: :whoo: :whoo: :whoo: :whoo:

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องไปชวนลุง ไก่ เพราะ แกดิ้นท่า ไมเคิ้ล แจ่มเลย....เจอมากะตา :eek:

30. pat_

275
    1
    0

Wow ..... อยากเห็นจังเลยคับพี่

อิมเมจิ้น ... มะ ออก :doh: :doh:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้