ไปได้..ของดำ...มาจากแดนไกล....ใส่แล้วมั่นใจขึ้นเยอะ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    สืบเนื่องมาจากใส่ของดำไม่แท้อยู่นาน
    ถูไถไปมา สีลอกกันตามระยะเวลา...เลยเสาะหา
    จากแดนไกล...ไปเจอะมา1ชุด.....จึงทำการสอยมาเพื่อประจำการ
    และแล้ว ก็มาถึงไทยอย่างทุลักทุเล....มาถึงก็ทำการพักของ
    เตรียมการรื้อ คอลโซลหน้าครั้งใหญ่อีกแล้ว....สืบเนื่องมาจากเคยมีประสบการณ์
    การรื้อ....มาแล้ว2-3ครั้ง....ครั้งนี้เลย รื้อเองอีกตามฟามสามารถ
    เอารูปมาแบ่งกันดู........อิอิ.....รื้อออกมาเห็นแล้ว ลมแทบจับ...รกเหมือนเดิม
    จึงทำการ ตัดสายไฟที่ไม่จำเป็นทิ้งเกือบเป็นกิโล
    1....เตรียมของ....เพื่อประจำการ
    2...รื้อของเก่าพร้อม
    3....เละ เทะ....เลยแฮะ....จะประกอบเยี่ยงไรวะเนี่ย
    4....นี่ก็บางส่วนของ....พี่ดำแท้ๆๆ
    เด๋วประกอบเสร็จ จะเอารูปมาให้ยล อิอิอิ
    ว่าแต่ระบบไฟ จะรวนหรือป่าว เด๋วรู้กัน

2. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    พี่หล่อ....ผมช่วยพี่ประกอบไหมคับ.......
    เสร็จแล้ว....คับมาเที่ยวที่อู่พี่ตูนบ้างนะคับ

3. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    wow...ของมาแว้วๆๆๆ
    อิอิ...ประกอบนำหน้าไปก่อนเลย คุณหล่อ
    เดี๋ยวจะได้มาช่วยผมประกอบมั้งนะ....:D
    ของผมทั้งคันเลย อิอิ
    ตอนนี้ เหลือแต่เกะฝั่งคนนั่ง...
    ประกอบเสร็จแล้วมา อัพเดท ด้วยครับ

4. lorkode

552
    1
    0
    เสร็จแล้ว.........เด๋ววันจันทร์เอารูปมาให้ดู
    ค่อยหายเหนื่อยหน่อย......รู้สึกดีโคตร
    เด๋วผม ช่วยรื้อ.....ของคุณเอ หงะ ไม่ต้องกลัว

5. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  6. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สุดยอดเลยครับพี่หล่อ

7. สวยจิงๆเรยคันนี้

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อันเก่าขายมะพี่

9. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ใกล้เต็มแล้วสินะ จากที่เห็นครั้งแรกที่ร้านติดกับ yes indeed กี่ปีแล้ววะเนี่ย ของเรามีแต่จอดนิ่ง นับถือๆ

10. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    ขับมาให้ดูหน่อยซิ สุดหล่อ:cool:

11. a.a.

37
    0
    0
    เอามายั่วมั่ง...ของมาแล้วคับ

12. :D กันชนซิ่ง แท้ R30 สวยครับ คุณเอ :)เบียร์:cool:อสูรกายจรวดติดปีก

13. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    สวยดีครับ คุณเอ:D

14. a.a.

37
    0
    0
    ขอบคุณครับ..สำหรับคำติชม
    กว่าจะประมูลมาได้...เล่นเอาเหนื่อยเลยครับ
    กันชนอันนี้ เล่นซะผมจนเลย :cry:

15. lorkode

552
    1
    0
    555.........เห็นแล้วน้ำลายไหลอีกแล้ว
    เมื่อไหล่ท่านจะหยุด...เพราะท่านไม่หยุด
    เราเลยอยาก.....5555......สวยหงะหล่ออยากได้อีกและ

:cry::cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้