<< รูปสนามPTT-MSL เดือน มิ.ย 2552 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D หวัดดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
    รูปแบบสนาม เดือน มิถุนายน ปรับเปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว....ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพกันด้วยครับ
    ไลน์นี้ รับรองสนุกอีกแล้ว..มีโค้งต่อเนื่อง..มีโค้งซ้ายต่อโค้งขวา..ฝึกทักษะ การรักษารอบเครื่อง...
    ใจเย็นๆ เนียนๆรับรองเวลาเร็วแน่นอน....
    ปล..ต้องมาลองกันครับ...ช่วงเดือนนี้ 4 CYCLE KART เตรียมรถกันใว้ ต้นเดือนหน้า เจอ สนามที่ 4
    ส่วน รถเช่า CANCUP แข่งแน่นอน 27 มิ.ย รับรองสนุกเหมือนเดิม
    ขอขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2009
  2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ศุกร์หน้าโดนแน่ คันสุดๆ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานใหม่เข้ามาอีกแล้ว....เด๋วเจอกัน....อิอิ :D:D:D

4. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    รอด้วยครับพี่ ผมจะไปด้วย อิอิ:D:D

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    วันนี้ น้องDarf เป็นพระเอกเลย
    ฝนลงตลอดจนน้ำนองแทร็ค Darf เลยเปลี่ยนยางฝนลงไปขับโชว์
    แบบว่า...หล่อๆเลย โชว์เหนือได้สุดๆ
    เล่นเอาคนอื่นที่หมุนกันหลายตลบ อิจฉากันทั้งสนาม
    ไม่เสียแรงที่คุณ ToeyJPS พกยางฝนติดรถไว้

ตอนหลังๆ พอหัดขับฝนกันจนเละทั้งตัว
    เด็กๆเลยได้หัดล้างรถกันทั้งแก๊งค์
    มี นายสนาม "พี่ไก่" คอยตรวจงานให้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2009
  6. gai08

1,213
    4
    0
    :D แต่มีบางคนไม่กล้าที่ จะเปียก...แล้วมาบ่นว่าขับฝนไม่เป็น...!!!! เจอทั้งโหน่งชวนก็ไม่ลง..เจอเด็กๆ
    ถาม....อาโป้งกลัวฝนเหรอครับ???? อาโป้ง...กลับบ้านเลย..!!!!

เดี๋ยวจะมีบอร์ด Best lap สำหรับ wet track สนามเปียกๆ...ดีไหมครับ...(ไอเดีย BSS-BEE)
    สำหรับทุกท่านที่จะฝึก ขับสนามเปียกๆ สิ่งที่ต้องเตรียม ชุดมาเปลี่ยน ที่สำคัญ ชั้นในด้วย.....
    เตรียมฝึกใว้ครับ...ยังไงๆก็ต้องเจอแน่ๆในวันแข่ง เพิ่มทักษะเอาใว้ครับ.....

ปล..วันนี้ ดูเด็กๆขับแล้ว สนุกดี อย่าลืม ฝึกขับ ยางSlick ด้วยนะ Darf-JPS วันนี้ใส่ยางฝนสนุกอยู่คนเดียว....พ่อเต้ยตอนลงแข่ง 2 จังหวะ ไม่ค่อยได้ใส่ เลยเสร็จ ลูกเลย....เหอะๆ

7. Kenggaroo

237
    2
    0
    แถมอีกหน่อยครับ
    คุณพ่อ ToeyJPS ถอย Birel คันใหม่เอี่ยมให้ Darf ด้วย
    Cheers, !!!!!
    วันนี้เอามาสนามแล้ว แต่ยังไม่ได้ลอง
    ต้องรอติดตามต่อไป

8. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    พักนี้ผมก็ไปสนามวันเสาร์นั้งรอแก๊งค์เด็กเรียกเข้าแก๊งค์อยู่555555

9. Kenggaroo

237
    2
    0
    เสนอครับ พี่ไก่
    เอางี้สิครับ ช่วงหน้าฝน พี่ก็ตุน "กางเกงในกระดาษ" เอาไว้ขายให้สมาชิกเลยครับ
    ขับจนแฉะ ก็ไม่ต้องกลัวแล้ว....
    ซื้อปุ๊บ เปลี่ยนปั๊บ แห้งสบาย...
    ถึงไหน ถึงกัน

***ส่งกำลังใจไปเชียร์ คุณ Kart Yai ด้วยนะครับ พรุ่งนี้ไปลงแข่ง 2 จังหวะที่สระบุรี
    วันนี้เลยเห็น โด๊ป สิงห์ใหญ่ วอร์มๆตั้งแต่หัวค่ำๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2009
  10. gai08

1,213
    4
    0
    เออ.......แล้วทำไมวันนี้...เด็กๆทักว่า ....สวัสดีครับ อา ยะ สวัสดีค่ะ..ลุง ยะ.....(อ.จ ยะ ถึงกับทรุด!!!)
    ปล...แข่งคาร์ท 2 จังหวะก็แข่งกับแก็งค์ เด็กๆ ...มา 4 จังหวะ ก็อยากเข้าแก็งค์เด็ก ..แสดงว่าเป็นคนรักเด็ก

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ลายนี้น่าเล่นมากคับ เด๋ววันจันทร์ ถ้าเคลียร์งานทัน จะรีบเข้าไปลองคับ

ลุยฝนโลดดดดด

12. น่า

เห็นยายแล้วอยากขับจัง เมื่อไหร่ได้กลับนะยายนี้ไม่เหลือ

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

14. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อยากขับเหมือนกัน แต่ยังเจ็บแขนอยู่เลย แผลลึกไปหน่อย

15. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    อดเห็นภาพกีฬามันๆเลย555555

16. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    น่าสนุก...[​IMG][​IMG][​IMG]

17. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ต้องลองๆ ว่าแต่พี่เกี๊ยกมือเป็นไรอะพี่ ?

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    กะว่ะจะลัดสนามซะหน่อย พอดีมันไม่พ้น ก็เลยเสยกองยางเข้าไปเต็ม
    แขนก็เลยไปฟาดกับเครื่อง เป็น รู เลย 555

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

พี่ยะก็ ไม่ยอมบอกก่อน ไม่งั้นน้องจะเข้าสนามวันเสาร์เรียกพี่ยะเข้าแก๊งค์หน่ะ เหอๆๆๆ

ดีแค่เป็นรูที่แขน ถ้าลัดสนามแล้วมาโผล่ตรงข้ามบ้านพี่
    สงสัยรูโหว่คงจะใหญ่เป็นพิเศษ 555

21. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

พี่เก้งอย่าพูดดังไป เดี๋ยวโดนตรวจโด๊ป

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีกับพี่ๆทุกท่านครับ......

23. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ^
    ^
    ตบเบีย
    ทำการบ้าน
    ขึ้นโพเดียม

ยินดีด้วยคร๊าบ .. เฮียใหญ่ (เก๋าทุกสนาม)

24. Kenggaroo

237
    2
    0
    โห >>>คุณใหญ่

ผลงาน ซู๊ ด ด ด ด . . . ย อ ด ! ! ! ! เลยครับ

อย่างงี้ต้อง C H E E R S ! ..ให้คุณใหญ่.....

เอ้า ชนแก้วครับ >>>> เอิ๊ก...

25. gai08

1,213
    4
    0
    เหงาอะดิ....อ.จ เจ๋ง.....ไปดูแลกิจการ ปั้มหอยที่ สุราษ เหงาไหม อาจารย์.........
    ปล.จะกลับมา ในวันที่ 16 นี้ ....ใครที่จะเรียนเตรียมตัวเลยครับ...อ.จแอบไปทำสมาธิ ไกลจัง.....

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คิดถึงจานเจ๋งจัง ......:p:p:p:p:p:p:p:p

27. Kenggaroo

237
    2
    0
    โห....รู้แล้ว
    กลับจากไปทำสมาธิคราวนี้คงนิ่ง จนเร็วปรี๊ด (หรือคันมือ?)
    โอม...โค้งหนอ...ตรงหนอ...ยกหนอ...เติมหนอ...
    ไลน์นี้ 30.000 เลยครับ

งี้เดี๋ยววันที่ 16 กลับมา เรียก "จารย์เจ๋ง" แบบเดิมม่ายด้ายและ
    ต้องให้น้องพลุเรียก "เสี่ย" หรือม่ายก็ "ป๋า" แล่ว
    หรือ เป็น "พระอาจารย์" ดีครับ

28. kart_yai

282
    1
    18

ขอบใจนะ PAT

29. kart_yai

282
    1
    18

30. gai08

1,213
    4
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้