น้าเจี๊ยบ ลองไปที่นี้ไหม แบบไปทั้งคลับเลย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    อยากได้เบาะตัวนี้จังเลย

เสาร์ไหน อาทิตย์ไหนดีอ่ะ ที่นี่ใกล้บ้านผมด้วยเมาจะได้กลับบ้านที่สะพานใหม่ง่ายๆเลยหละ5555555 เอาเมื่อไรตาใหญ่จัดมาเลย ถ้าไม่มีใครไปเรา2คนก็ได้จะได้ไม่มี ก.ข.ค.จริงป่าว
    หยุดเล่นแล้วเอาจริงๆนะ เมื่อไหร่เสาร์ไหนอาทิตย์ไหนกำหนดไปเลย ใครไปก็เจอกัน ใครไม่ไปก็ไม่เจอกันเท่านั้นแหละง่าย โพสไปเลยกำหนดวันเวลาไปเลย เพราะสังเกตุในคลับเรารวมตัวกันค่อนข้างยาก นอกจากนอกรอบอ่ะ ที่นี่ก็ดีนั่งกินอาหารนั่งดี่มสบายมีเพลงฟัง ที่สำคัญมีของตบแต่งรถทั้งใหม่และเก่าขายอีกด้วย มีบริการติดตั้งให้เลยก็มี เผื่อคนไหนอยากได้ของแต่งอะไรปรึกษากันแนะนำกันใส่ได้เลย โดยเฉพาะไอ้เจ้าเฮดเดอร์มูเก้นมูก้นอ่ะที่นี่เค้าก็มีนะ......:p

3. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ร้านนี้น่าสนดีคับพี่หย่าย

4. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    แถวบ้าน....อานตาราย..ครับท่านๆๆๆๆๆ

5. ratkam

176
    0
    0
    to โทเนียนน
    ที่ที่อันตารายที่สุด คือที่ที่ปลอดภัยทีซู้ด น่ะน่ะ ไปเหอะ
    อยากปายดูเบาะแดงๆไปเป็นเพื่อนที ศุกร์หน้าเจอกานน:eek::eek:

6. tho7

146
    0
    0
    ไอ้กระผมมานยังไง..ก็ไดครับ ชิว..ชิว.. เป่งห่วง ก็แต่ พี่ๆๆในคลับเท่านั้นแหล่ะ 55555555555555

7. barague

barague Guest

0
    0
    0
    พวกพี่ๆนัดกานปายซ่อมหม้อน้ำ รอบดึกกาน เหรอคัพอิอิอิ.

8. barague

0
    0
    0
    นี่! นาย 2 คนใกล้ๆก้อม่ายยักกะชวนนะ เออ!จำไว้ๆ นี่เราเพิ่งไปซื้อเบาะ "RECARO" มาหนึ่งคู่ เตรียมใส่โฟล์ค ซื้อร้านนี้เรยแหละ เบาะนี่นุ้มนุ่มน่ากินเรยเชียวหล่ะ ว่างๆเรานั่งกินไปครึ่งตัวแระ มานั่งกินกะเรามั๊ยล่ะนาย 2.

9. ratkam

176
    0
    0
    หยั่งงี้ต้องแวะไปชมกันหน่อยยแว้ว recaro อ่ะ
    อย่าพึ่งชิมหมดก่อนล่ะคร้าบพี่ป๋องง:D

10. ttsoft

632
    1
    0
    เสาร์นี้เลย

11. barague

0
    0
    0
    แหมๆๆๆๆ พอส่งเสดปิด NOTE BOOK มาเรยนะ เร็วจิงๆ คลาดกานนิดเดียวเอง พอดีเดินไปซื้อของกินและของใช้ตอนเย็นนิหน่อย เห็นท่านพ่อบอกไว้ตอนขากลับมาว่า 2 มาหาที่บ้านน่ะ ส่วนเบาะนั่งนั้นมันยังแทะม่ายหมดหรอกไปได้แค่ปีกข้างก้อแย่แร้วอิ่มไปหลายวัน พรุ่งนี้ถ้าจะมาช่วงตอนเย็นๆซัก 4 โมงเย็นก้อด้าย จะยกมาให้ดูเพราะตอนนี้เก็บเอาไว้ในห้องนอนหวงกลัวแมวเยี่ยวใส่และนั่งแทะเหมือนเจ้าของมันอ่ะ ส่วนรถยังปะผุอยู่เรยค่อยๆทำเรยช้าหน่อย แต่แม็กซ์มาแร้วนะขอบ 15 นิ้ว อ๊อฟลึก 8 นิ้ว พร้อมยางซีรี่ย์ 45 ขอบปลิ้นตามแนวโฟล์ค กอล์ฟแท้ๆและคาร์บิวคู่ของ WEBER ก้อมานอนกองไว้ในห้องนอนเหมียนกาน งานนี้ต้องออกมาสวยและแรงแน่นอน........

12. barague

0
    0
    0
    เอ๊ะ! ทามมัยมานกระทันหันจังเรยล่ะคัพ คุณพี่ใหญ่แร้วคนอื่นๆเค้ามากานทันเหรอคัพคืนนี้น่ะ.

13. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    แหม่....ใกล้บ้าน...ใครเอ่ย..

มันคุ้นๆอยู่ใกล้บ้านใครเอ่ย....แสงไทย.....:D:D:D
    เอาที่นี่ก็ได้พี่ใหญ่...แต่ว่ามีสาวๆตามรูปป่าวอ่ะ.......
    สงสัยพี่เราคงเดินมาร้านแน่เลย...

14. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    พอตอนเห็นใจจะขาด พอตอนจากแทบขาดใจ

15. tho7

146
    0
    0
    พ่อคารมณ์เป็นต่อ--ไอ้เ__าน่ะรูปหล่อเป็นรองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555555

16. ttsoft

632
    1
    0
    จุ๊ จุ๊ สำหรับน้าเจี๊ยบ ที่นี้เค้าดีจริง ติดจริง ตายจริง ขอบอก 555+

รับประกันความเจ็บปวด (กระซิบส่วนตัวนะเนี่ย)

17. bunphot2000

555
    0
    0
    ทีหลังไม่ต้องกระซิบนะ ตะโกนเลยดีกว่า ผมไม่ใช่คนเจ้าชู้นะแต่คนแถวนี้เค้าเรียกบ้ากามอ่ะ ขนาดเบาะผมจองไว้แย้วยังโดนแย่งอีก เอ้าขอเป็นกีตาร์ก็ได้เฟ้ย..ใครอย่ามายุ่งละกัน ป.ล.ลุงแก่แล้วขอ ลุงก่อนละกันนะครับ):cry::cry::cry::cry: ขี้เกียจรอแล้วหวะ วันไหนว่างต้องมาตีตราจองก่อนแย้ว......

18. ttsoft

632
    1
    0
    น้า น้า ส่วนไหนยังเหลือแข็ง และตึง บ้างอ่ะ

คงจะเหลือแต่ ปาก กะ หู แล้วมั๊ง

19. bunphot2000

555
    0
    0
    หุ..........จิงของตาใหญ่มันอ่ะ.แล้วอย่ามาหึงเค้านะตัวเอง....5555

20. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    แล้วก็เงียบๆๆๆๆๆๆ

แล้วก็เงียบๆๆๆๆๆๆๆ;);););););););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้