ใครเก่งภาษาญี่ปุ่น ช่วยแปลให้หน่อยครับ มีปัญหากับวิทยุรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SweetToOth, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SweetToOth

SweetToOth New Member Member

69
    14
    0
    ตอนนี้มีปัญหากับวิทยุรถอยู่ครับ มันขึ้นแบบนี้หมายความว่าอะไรครับ

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    แหะๆ แย่ เลย

อัพๆ ให้ คับ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อัพๆๆรอผู้รู้คับผม

4. celsior

celsior New Member Member

1
    0
    1
  5. bbbbbbbbbbbbbbbb

bbbbbbbbbbbbbbbb Guest

0
    0
    0
    ภาพที่ 2

ภาพที่ 2 น่าจะเเปลว่า ตรวจสอบ CD ที่ติดอยู่ด้านในน่ะครับ ส่วนภาพแรก คันจิเยอะมากไปหน่อย เปิดดิกไม่ไหวครับ รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ

6. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ไม่รุ้ แต่เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้