วันที่4 ก.พ. มีใครไปสนามซีคอนบางนะครับของรายชื่อ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันที่4 ก.พ. มีใครไปสนามซีคอนบางนะครับของรายชื่อ
    จะได้ไปบอกพี่ได้นะนะครับว่ามีประมาณกี่คนนะครับ
    มีใครสังสัยอะไรโทรมาถามได้นะ
    ตู่ 086-0337951

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปมั้ง............:D :D

3. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไปด้วยนะจะไปลองไล่ starlet อีก ตามไม่ทันสักที
    อาจจะมีเพื่อนเราไปด้วยอีกคันนะ :D :D

4. emmies

emmies New Member Member

4
    0
    0
    มีแข่งอะไรเหรอครับ

แล้วแข่ง Drift มีแข่งวันไหนอ่ะครับ:confused: :confused:

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  6. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ไปมั้ง.....ด้วยคน
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

7. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    อยากไปด้วยครับ แถวบ้านด้วยแต่ม่ายเคยไปเลย อิอิ

[email protected] ครับ

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปขับด้วยครับ

สวัสดีคุณตู่ ผมอยากไปร่วมกิจกรรมครั้งนี้ด้วย ค่าใช้จ่ายทั้งหมดกี่บาทครับ? จ่ายคุณตู่ที่สนามได้ป่ะ?
    หรือท่านใดทราบ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณ

ปล. ผมเองเป็นนักแข่งรถคาร์ทครับ รับรองไม่วิ่งแกะกะเพื่อนๆแน่นอน ไม่ต้องการแข่งกะเพื่อนๆอ่ะครับแต่อยากไปขอคำแนะนำจากทุกท่านมากกว่า..:) อ้อ ลืมบอกไป รถผมแอคคอร์ด รุ่นไฟก้อนเดียวนะครับไม่รู้ว่าจะใช้ลงขับได้มั้ย..

9. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ไปด้วย

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ค่าใช่จ่ายประมาณ 350 บาทนะครับ ค่าสมัคร 300 ค่าก๋วยเตียวตรงสนามกอฟป+น้ำ ประมาณ 50
    น้ำมันก็จัดหามาเองนะครับ
    ถ้าจะมามาหาผมก่อนแล้วกันนะครับ มาร่วมกลุ่มกันก่อนนะครับ แล้วค่อยไปสมัครพร้อมๆๆกันนะครับ
    คือผมอย่างให้มาถึงสนามประมาณ 8.30 น. ได้หรือเปล่านะครับ
    เพราะว่าพวกเราจะจัดสนามกันเองนะครับแล้วจะได้วิ่งกันเยอะๆๆนะครับกว่าคนเก็บเงินมาประมาณ 11.00น นะ และเขาจะมาวางลายให้นะครับไปกอ่นใด้วิ่งเยอะนะครับ

11. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รถไม่เส็ดนะครับ...อดวิ่งนะครับ...ถ้าไปก็ไปดูนะครับ...

12. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ไปด้วยได้ป่าวครับ

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขับเป็นป่าวครับ :D :D นานจัด..............:p

14. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ไปครับตู่ เจอกัน 8.30

15. @ke

171
    1
    0
    ไปแปดโมงเลยได้ป่ะ จะได้วิ่งเยอะๆ พอคนเก็บเงินมากะว่าจะหนีกลับเลย :D :D

16. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    โหพี่รู้ได้ไงอ่ะ ลืมหมดแล้ว
    ต้องให้พี่บีสอนหน่อยอะคับ

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    อูย...........อันตัวเรา ยังเอาตัวไม่รอดเลย :D :D

18. pomgambino

799
    10
    18
    สงสัยจะอดเช่นกัน
    ไม่มีล้อใส่วิ่ง
    แงบๆ

19. COROLLA BOY

507
    1
    0
    จะไป 8.00 น เลยไปเช็ดรถรอ อิอิ

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    ไปกันกี่โมงนะถ้าไปเช้าจะได้ไปเช้าเมือกันนะพอวิ่งเบื่อแล้วเราก็หนีกลับนะเอกดีไม
    ตาปอมสังสัยล้อขายกินหมดแล้วหรือไม่เลยไว้วิ่งสักหน่อยหรือ
    ไม่ต้องเช็ดรถรอนะมันอยู่ที่พี่นะถ้าพี่ไปเร็วก็วิ่งเร็วนะถ้าไปช้าก็วิ่งช้านะ

21. pomgambino

799
    10
    18
    ขายหมดแว้วจิงๆด้วย 555
    รอชุดใหม่อยู่ยังไม่มาคับเพ่

22. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อิอิ:D

23. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ผมอีกคนครับ รบกวนชี้แนะด้วยน่ะครับ :) :) :) :)

24. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ตาตู่
    เอาเทลเลอร์มาลากรถผมไปด้วยนะ
    อิอิ ขอบคุณล่วงหน้า

25. chonlayut

1,514
    5
    0
    รู้จักพี่แหลมกันนะโอ ที่ขับ ฮอนด้าสีเขียวนะ เขาของยืมเทลเลอร์ นะวันนี้เองนะแต่ยังไม่เห็นมาเอานะ
    รอโทรศัทพ์ อยู่นะ เขายืมไปทำเป็นตัวอย่างนะและก็ไปลากรถแข่งกลับอู่นะโอ
    แล้ววันรุ่งขึ้นก็ไม่โทรมาบอกนะว่าจะไห้ไปนะ

26. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ยังไม่ได้ตั้งศูนย์เลย เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าเสกแคมเบอร์มาก่อนแล้วค่อยล้อมเชือก อิอิ

27. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เย๊ดโด๊...พี่ป้อมมี อิอิ ด้วยอ่ะ...ขนลุกเรย...:D

555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2007
  28. @ke

171
    1
    0
    เวอร์ไปป่าวเนี่ย พี่ :D :D

29. COROLLA BOY

507
    1
    0

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

30. Super Colt

2,980
    11
    0
    โด๊.............โป้ยแม่งแจ๋วหวะ เรียกพี่พี่ป้อม ว่าป้อมเลยอ่ะ อิอิ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้