รบกวนเรื่องสีรถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย NeS_T_Doors, 5 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    พอดีว่าอยากจะเปลี่ยนสีหลังจากที่โดนชนครับ ไม่ทราบว่าพวกพี่ ๆ คิดว่าควรจะทำสีอะไรดีครับ
    :) :)

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สีที่ถูกโฉลกกะเราสิครับ แล้วก็เราชอบ

3. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    สีแดงสิครับ ลองสังเกตุดูได้ รถสีแดงเร็วกันทั้งนั้น รถพี่บี, พี่ป้อม, โอ๋, พี่เอ๋ ฯลฯ
    ลองดูได้ตามสนาม :)

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สีเดิมดีที่สุด.......หรือไม่ก็เหลืองSPOONครับ

6. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    สรุปแล้วครับ

ขอบคุณมากครับพี่ทุกคน แต่แหม สีแดงแรงจริง ๆ ครับ นับถือ ๆ ๆ ๆ ๆ:D :D
    ---รู้สึกสีดำพี่ตู่ก็ใช่ย่อยน่ะครับ แต่รู้สึกว่ายังวิ่งได้ยังไม่ซะใจใช่ใหมพี่
    สรุปแล้วสปอนเซอร์ให้ทำสีขาวอ่ะครับ เค้าบอกว่าถูกโฉลกครับ (หรือว่ามันชอบกันแน่) :eek: :eek:

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    เอาแนะนำหลายสีเขาก็ งง กันพอดีละทีนี้ :D

8. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    อย่าทำสีแบบตาตู่เด็ดขาด พังบ่อยนะ จะหาว่าไม่เตือน :D :D

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาสีนี้ไมเครื่องพังบ่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2007
  10. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ พี่ตู่
    ได้ความรู้เรื่องสีอีกเยอะครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้