วันที่ 4 กุมภา "เช้าสนุกสุด ๆ ตอนเย็นทุกข์สุด ๆ"

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย NeS_T_Doors, 5 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ตอนเช้ามันมากเลยครับ แต่หลังจากแข่งเสร็จแล้วตอนเย็น แวะทานข้าวที่ซีคอน โดนรถกระบะพุ่ง
    มาชนครับ ดีน่ะครับยังเบรกได้นิดนึง "ไม่รู้ว่าโชคดี หรือว่า ซ...กันแน่" :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2007
  2. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เวงกำ แล้วกระปะ เค้าว่าไง ครับ

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คนไม่เปนไรดีแล้วครับ รถซ่อมได้ แต่แหม มันมักเปนแบบนี้แหละครับ ในสนามขับเร็วๆ ไม่เปนไร ข้างนอกขับช้าๆชนประจำ :D

4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    โดนจุดสำคัญด้วยสิ ซุ้มล้อ หาอู่ทำดีๆนะครับ ของผมเคยเข้ากำแพงปูนบนสะพานมา ซ่อมแล้ว มันเบี้ยวอ่ะ caster เพี้ยนซ้าย ขวาไม่เท่ากันเลย :(

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    นี่นะ...ขนาดเบครได้นิดนึ่ง.....

6. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ถือว่าฟาดเคราะไปนะ:)

7. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ****ขอบคุณสำหรับทุกท่านน่ะครับ ที่เค้ามาเป็นกำลังใจให้***
    --ก็คือในส่วนรถกระบะเค้าไม่มีประกันครับ เค้าให้เราไปตีราคามาครับ
    -- ขอบคุณครับ พี่บี ตอนแรกผมขับในสนามน่ากลัวมาก เพราะมีแต่รถเร็ว ๆ ทั้งนั้น แต่ดันมาโดนข้างนอก
    -- ก็คือตอนนี้ผมเปลี่ยนสีใหม่ทั้งคันเลยอ่ะครับ ไม่รู้ว่าควรจะต้องไปเช็คในเรื่องตัวรถหรือป่าว แนะนำด้วยครับ k.เอก
    -- ฟาดแรงด้วยครับ พี่นุ๊ก เล่นซะคนนั่งข้าง ๆ แทบร้องไห้เลย

8. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    มันขับยังไงของมัน อะพุ่งมาชนเลย :mad:

เสียใจด้วยคับ:(

9. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    สงสัยเค้าทะเลาะกับแฟนเค้าอยู่อ่ะครับ ตอนลงมายังเถียงกันต่อเลย
    ขอบคุณมากครับ :cry: :cry: :cry: :cry:

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ^
    ^
    ^
    โอ...ได้เปลี่ยนสีใหม่เลย แจ่มเลยนะครับ....ว่าแต่สีอะไรล่ะครับ

11. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ต้องดูว่าโดนซุ้มรึปล่าว ถ้าโดนแค่แก้มก็โชคดีไปครับ ถ้าโดนซุ้มเบี้ยวเยอะแล้วต้องดึงตัวถังออกมาเนี่ย ต้องหาที่ทำที่ดีๆ หน่อย หรือถ้ามีเงินก็ขึ้น JIG ไปเลย แบบตาเบส อ่ะนะ ของผมประกันชั้นสาม ซ่อมเองเลยยังเบี้ยวมาถึงทุกวันนี้ :(

12. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    คงเป็นสีขาวเหมือนกันอ่ะครับ มีคนเค้าบอกว่าเป็นสีที่ไม่ค่อยแรงดี (หมายถึงเรื่องดวงน่ะครับ.....)

13. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ไปเช็คมาแล้วครับ โดนแค่ซุ้มล้ออย่างเดียว ไม่ถึงกับตัวล้อครับ :)
    แต่ตอนนี้เซ็งมาก ๆ ๆ ๆ ครับ ที่อู่ทำสีบอกว่าประมาณ 3 อาทิตย์แน่ะถึงจะเสร็จ :cry: :cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้