9843มันฟังคลื่นวิทยุที่ลงท้ายด้วย.0ไม่ได้เหรอครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย soluna, 20 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soluna

soluna Guest

0
    0
    0
    อัลพาย9843ของผมเวลาจะฟังคลื่นที่ลงท้ายด้วย.0มันจะฟังไม่ได้ครับอย่างเช่น89.0มันฟังไม่ได้ครับจะเป็น89.1ตลอดมันเลยรับคลื่นไม่ค่อยชัดอยากรู้ว่าตัวอื่นเป็นอย่างนี้รึเปล่าครับแก้ไขได้มั้ยครับ

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ปรับ แอเรีย หรือยังครับ อัลพาย เป็นวิทยุที่รับคลื่นได้หลายประเทศโดยไม่ต้องไปให้ช่างจูนนะครับ เพียงแค่ปรับแอเรีย 1,2 เท่านั้น

3. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    ถูกต้อง นะ คราบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้