KE 70 ลง 1JZE พอได้ไม๊ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย เด็กใหม่ชอบของเก่า, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านผู้รู้ ช่วยชี้แจงด้วยครับ ว่าเหมาะหรือเปล่า
    ขอบคุณมากครับ

1. Red Ke 70 1jZ

Red Ke 70 1jZ Guest

0
    0
    0
    ลองดูคับ

ต้องถามตัวเองก่อนว่า เราพร้อมหรือป่าวคับ เพราะหมด เยอะจริงๆ
    ช่วงล่างคับ ต้องทำใหม่หมด เบรก เฟืองท้าย
    ต้องเผื่อ งบไว้พอสมควรเลยคับ ของผมหมดไปรวมเครื่องด้วย ประมาน 50000 คับ
    และต้องแปลงอะไรหลายๆ อย่าง พนังห้องเครื่องก้อต้องตัดคับไม่งั้นวางไม่ได้
    ก็ อย่างที่บอกคับ ถามใจตัวเองดูก่อน ว่าพร้อมมั้ย
    ถ้าพร้อมก้อลุยเลยคับ (ตอนแรกผมก้อเป็นอย่างนี้หละ พอได้กำลังใจจากพี่ๆ ในคลับ ก้อดีขึ้นคับ
    ขอบคุน พี่โต พี่โจ และ ทุกคนในคลับ นะครับ) ถ้าอยากวางจริงๆ ลองโทรมาปรึกษาดูได้ครับ
    085-064-7476 อ๋อง
    ปล.รูปไม่ได้ลงง่ะ อยุ่ร้านเน็ต เน็ทที่บ้านโดนตัด เอิ้กๆๆๆๆๆ ๆ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    DX 1J ในตำนานมาตอบเอง ห้องเกียร์ต้องระเบิดแน่นอนช่วงล่างทำเยอะมาก
    แต่วิ่งดีมาก

3. kakatt2

kakatt2 New Member Member

5
    0
    0
    เกียร์ถอยมาเยอะมั้ยครับ ประมาณเท่าไร แล้วช่วงล่างต้องยังงัยอ่ะครับ อยากทราบรายละเอียดไว้เป็นความรู้อ่ะครับ

4. kakatt2

5
    0
    0
    ขออนุญาต อัพกระทู้นี้หน่อยครับ สนใจครับ

5. ed_zees

ed_zees Guest

0
    0
    0
    ม่ายข้ามสายพันธ์ดีน่ะคับ

วางได้สบายเลยคับ เครืองเข้าไปสูบครึ่งน่ะ แถมทนด้วย ม่ายข้ามสายพันธ์ด้วยน่ะ
    ผม ke70 วาง 1jz โบเดี่ยว รถสีเหลือง อยากรู้เข้ามาคุยกันคับ [email protected]

6. kakatt2

5
    0
    0
    พอมีรูปมั้ยครับอยากเห็นครับ ขอบคุณมากครับ แล้วจา add เมล์ลไว้ครับ

7. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    วางอยู่คับ กับke70แล้ววันหลังจะเอารูปมาลงให้ดูกัน ว่ามันใหญ่ไมจะบอกให้นะคับว่ามันใหญ่โคตๆๆ

8. peerapat

peerapat New Member Member

4
    0
    0
    คงหมด เหยียบแสน เลยอ่ะดิครับ พี่แต่ก็โหดดี อิอิ

9. hongtae_2009

hongtae_2009 New Member Member

13
    0
    0
    เรื่องเงินเรื่องเล็ก เรื่องแรงซิเรื่องใหญ่ 5555

10. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    UP UP คับ สนใจเหมือนกันแต่ใจไม่ถึง

11. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    แรงง

12. apisan.d

apisan.d New Member Member

8
    0
    0
    sr20 ก็เเรงนะคร้าบ

13. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    sหรอออออ 5 5 5+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้