มีเกมส์มาแน่นำครับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เพิ่งมีเซริฟเวอร์ในไทย ลองเล่นกันดูคิดว่าน่าจะชอบ

http://driftstreet.vplay.in.th/home.php

ไว้เจอในในเกมส์นะคับ :D:D

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    โหลดเสร็จแล้วคับ ใครไม่อยากโหลดมาcopyได้ที่ผนน่ะคับ

3. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เจ๋งจริง ลองเด่ะ อิอิ
    ในเกมส์ผมชื่อ Diesel นะคราบ เจอแล้วอย่ามาปาดหน้ากันนะ
    เดี๋ยวชน ผมไม่สู้ อิอิ

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ตัวผมเองก็ชื่อ GEGService คับ

5. มีไรหนุกๆมาอีกแระ.....

6. tana_art

267
    5
    18
    ใครว่างก็รีบๆเล่นกันหน่อยนิ อิอิ
    ผมเล่นจนเริ่มสนุกแล้ว อ่อ แล้วยิ่งเปลี่ยนเปลี่ยน BGM เป็นของ InitialD ยิ่งสนุกใหญ่

ไว้มารวมทีมกันในเกมส์ 555 น้ำมันถูก กั่กๆๆ

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ต้องลองละ

8. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    กูเพิ่งเริ่มเล่น ยังอ่อนอยู่เลย

9. tana_art

267
    5
    18
    รอประธานมารับเข้าทีมอยู่นะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้