ปุบปับ นอกรอบ คร้าบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    วันนี้จะนอกรอบที่เดิมครับ ปั๊ม ปตท. ที่เคยมิ้ตติ้งอ่ะคับ
    จะอยู่ตั่งแต่21.00 น. เป็นต้นไป
    ใครว่างๆๆก็เขามานั่งคุยด้วยกันก็ได้น่ะคับ
    ตอนนี้มี ธี นัต อาร์ท ต้อม และพี่เจทสุดหล่อ
    ที่จะไปรอท่านที่จะมาเพิ่มเติมน่ะคับ

2. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ทำไมมันด่วนจังวะ

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เพิ่งถึงบ้าน

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ทำไมถึงบ้านซะเช้าเลยอ่านู๋นัท เจตน์เค้าพาไปมีตติ้ง เอริค อ่าเปล่านิ ??? -*-

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เพิ่งตื่น 555

6. tee kmit

281
    4
    0
    เช้ากันตามๆกัน 5555

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มันคือที่ไหนหรอครับ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เด๊วรอ ผู้เชี่ยวชาญ อย่าง นู๋เจตน์มาตอบหล่ะกันนะคะ คริๆๆๆ ^^

9. tee kmit

281
    4
    0
    คุยเรื่องอารายกันเนี่ย
    ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
    อิๆๆ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    กุไม่รู้ เมื่อคืนกุเมา อิอิ

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไม่อยากรู้ความหมายของเอริคแต่อยากใช้บริการมากก่า 555+

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เอ้า รอบหน้ามีตติ้ง เอริค เด๊วให้นู๋เจตน์จัดการเรื่องสถานที่ให้น่าจะดี อิอิ

13. เออ นั่นดิ่ เอริค คือไรครับ ผมไม่รู้จิงๆ ???
    แล้วไปนอกรอบกันมา ไม่มีรูปมาฝากบ้างหรอครับ......

14. tee kmit

281
    4
    0
    มันปุบปับจิงๆเพื่อน
    ไม่ได้เตรียมอารายเลย
    บ้านก็ยังไม่ได้กลับเลย

15. Nat_mo

781
    15
    18
    ได้นั่ง รถ ตีน ถีบหน้ามาด้วยแหละ

หล่อ+แรง

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยังมีรอยเท้า หลงเหลืออยู่บ้างม่ะ น้องนัท อิอิ ;)

17. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    กลายเป็นรถตีนถีบหน้าไปเเล้ว...555+

555+ รถตีนถีบหน้า นี่ยังไม่จบนะ กลายเป็น ชื่อ เรียก รถพี่เจตไปแระ อิอิ
    ตกลง เอริค คือไรอ่ะครับ ไม่เห็นมีใครอธิบายผมเลย อ่ะ??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้