สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย PU Metal, 5 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PU Metal

PU Metal New Member Member

8
    0
    0
    สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ ว่างๆ ผมอาจมีปัญหามารบกวนขอคำตอบกันบ้าง

2. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

3. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ยินดีมากๆคับ

4. NingRover

83
    0
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนเลยนะก็ถามเค้าไปตรงๆว่ากินเหล้าริปล่าวแล้วก็นัดเที่ยวเลยดีกว่ามั๊ง อิอิ....

5. PU Metal

8
    0
    0
    จะกินกันเมื่อไหร่นัดมาเลย มะเกี่ยงอยู่แว้ว

6. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เจอตัวจริงซะแล้ว ถ้าเรื่องกินเหล้าถามหนิงได้เลยน่ะครับ ผมก็ตามๆเค้าไป

7. PU Metal

8
    0
    0
    ผมยังอยู่นะไม่ได้ไปไหน ว่าแต่จะ MEETING กันอีกเมื่อไหร่ อยากรู้มั่ง ปีนี้หรือปีหน้า แบบว่าสมาชิกใหม่น่ะ ไม่รู้เรื่อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2007
  8. NingRover

83
    0
    0
    มาโบ่ยอะไรให้ผมเนี่ย "กูม่ายรู้ กูมาววววว"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้