แปลงใส่ล้อ GTS

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย zumo_X, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    จะแปลงใส่ล้อ GTS นี่ทำยังไงกันครับ ช่วยแนะนำร้านหน่อยสิครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รอน้องโน๊ตมาตอบดีก่า

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ล้อตาโน๊ต สวยมากมายคับ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าไม่ยกทั้งดุม ก็ตีสเปเซอร์ให้รูล้อกับดุมมันได้กัน

ถ้ายกมาทั้งดุมก็คงต้องรอผู้รู้มาไขดีกว่าครับ...อิๆ...:D

5. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    จัด ไป ครับ แต่ผม ว่า จะทำทั้งที gtr ดีกว่าครับ

6. มีหลายวิธีครับ
    1.เอาดุมเดิมไปพลอกใหม่ให้ใหญ่ขึ้นแล้วเจาะรู
    2.ซื้อดุมนีโอมาใส่แล้วเจาะรูจาก4*114 เป็น 5*114
    ปล.แต่ถ้าจะทำใส่เบรคด้วยก็ดีนะครับช่วยได้เยอะครับ

7. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    1. ทำอแดปเตอร์
    2. เจะดุม ครับ

8. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ของNV picup ชุดเท่าไรครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้