สอบถามหน่อยครับ................................

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ek 8 R, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek 8 R

ek 8 R New Member Member

3
    0
    0
    ตอนนี้ยางหลังของรถผมมีอาการกินยางด้าในของยางทั้งสองล้อเลยครับ แต่ไม่กิรธรรมดานะครัย กินแบบดอกเว้นดอมีใครพอจะบอกได้มั้ยว่าเกิดจากอะไรครับกครับ ไปเช็คที่ร้านมาแล้วช่างก็ตั้งสูนย์ให้แล้วก็ไม่หายครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ (ยางเริ่มไปหมดแล้ว แบบดอกเว้นดอกด้วยครับ )

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ลูกยางบูสต่างๆหลวมหรือขาดบ้างหรือเปล่า ครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เป็นที่โช๊คหรือป่าว ครับ

4. 4848

4848 New Member Member

600
    2
    0
    อยากรู้ด้วยครับ อาการเดียวกัน ที่สำคัญเสียงดังมากกก

5. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    น่าจะโช๊ค อีกเสียงคับ หรือ เพิ่งไป ทำ สปริง มาหรือเปล่า คับ แข็ง จัดไปหรือเปล่า

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    โช๊คน่าจารั่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้