มีใครติดไฟใต้ท้องรถบ้าง อยากเห็นมากๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเพื่อนที่ติดไฟใต้ท้องรถบ้างไหม และติดที่ไหน ค่าติดเท่าไหร่ อยากเห็นมากว่าสวยอะป่าว :eek:

1. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    ผมว่ามันอยู่ที่การแต่งรถนะครับและการเลือกสีไฟ บางคันก็ติดแล้วสวย บางคันก็ไม่สวยครับ
    ร้านรับติดเยอะมากครับ ประดับยนต์แทบทุกที่ ราคาก็แตกต่างกัน(มาก)ครับ ขึ้นอยู่กับหลอดที่เราจะเลือกมาติดครับ
    ส่วนตัวติดเฉพาะไฟในรถครับ เพราะกลัวโดนแกะ แถวบ้านโจรชุมครับ อิอิ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ของแบบนี้อยู่ที่ความชอบส่วนตัวอ่ะ
    เคยมีเพื่อนติดแล้วคนในกลุ่มแซวบอกว่า "เมิงจะไปดักแมงดาเหรอ"
    เท่านั้นเองอีกวันมันถอดเกลี้ยงงงงงงงงงงงงงงง

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าชอบก็ติดไปเถอะครับ เบื่อแล้วค่อยถอด

4. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ครายเหรอตะเอง:D

5. somyuen

somyuen New Member Member

55
    11
    0
    ติดเพื่อ....อะไรอะ ครับพี่ต้น ผมไม่รู้จิงๆ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ลองติดดิ่เดี๋ยวก็รู้ บาส
    ว่าไงไต้ก๋ง อ่ะวันไหนดี

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    จริงๆครับ

8. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ติดมานานแล้วครับ ตั้งแต่กระแส 2 Fast 2 Furious ครับ :D

แต่หลังๆมา ไม่ว่ารถอะไรก็ติดกัน รถเมล์ รถตุ๊กๆ รถสองแถว รถบัส รถสิบล้อ ฯลฯ คนก็เริ่มบอกว่า Out !!! หรือ ... แต่ก็ไม่สนใจอะไร แต่ก็ไม่รู้ว่าจะเปิดกันตอนไหน :D

ตอนนี้ก็ยังใส่อยู๋ในรถ ยังไม่มีเวลาถอดออกเลย :D

ปล.รูปนี้เมื่อนานมาแล้ว :D :D :D

9. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยงามมากครับ

10. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    เหอะๆ ฮาดีวะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้