มีใครเคยใช้ โช้ค gab บ้างคับ อยากทราบความรู้สึก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mixba, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    อยากทราบว่า มี พี่คนไหน เคยใช้โช้ค gab บ้างคับ
    ตัว รุ่น Revolution stroker ปรับได้ 4 ระดับ

ใส่แล้วรู้สึกยังไงคับ แล้ว พวกโช้ค gab เสีย รั่ว ซึม ส่วนมากซ่อมทีไหนกันคับ

ขอบคุนคับ

2. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ มารอชม

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ผมใช้ GAB รุ่น SUPER ปรับหนืด ที่ด้านบน มีสี
    ขาว เหลือง เขียว เเดง 4 ระดับ ส่วนด้านหลัง ปรับ 8 ระดับ
    ปุ่ม สีดำ

ซื้อมามือหนึ่ง ตั้งแต่ยังไม่มี ตัวแทนครับเลยไม่ทราบ
    ว่าตัวแทน จะมีบริการซ่อมให้หรือเปล่าครับ

นุ่ม หนึบ ไม่แข็ง ขับง่าย สบาย ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2009
  4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เข้ามาหาความรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้