เรื่องมีทติ้งต่างจังหวัด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อย่างที่ได้เกริ่นไปบ้างในงานมีทติ้งครั้งล่าสุด ว่าอยากจะจัดมีทติ้งต่างจังหวัดสักครั้ง
    แผนคร่าวๆที่วางกันไว้ มี 2 รูปแบบ

1. ไปพักผ่อน + ลองขับรถในสนามเซอร์กิจ
    ก็น่าจะไปกันในวันเสาร์ พักผ่อนกัน 1 คืน เช้าวันอาทิตย์ไปสนาม เย็นๆกลับ
    สนามที่น่าจะไปมีให้เลือก 2 สนามไม่ พีระ ก็ แก่งกระจาน
    ค่าใช้จ่ายกะคร่าวๆ ต้องวิ่งอย่างน้อย 10 คัน คันละ 1000 บาท และค่าที่พักกับอาหาร

2. ไปพักผ่อนชมบรรยากาศ ภูเขา ทะเล + จัดเกมกันเล่นสนุกๆ
    ถ้าภูเขาก็คงประมาณ เขาใหญ่
    ถ้าทะเลก็ ชะอำ หัวหิน และ ระยอง อะไรประมาณนี้
    ค่าใช้จ่ายก็จะมี ค่าที่พัก อาหาร

อย่างที่บอกมันยัง คร่าวๆอยู่ อยากรบกวนสมาชิกทุกท่านออกความเห็นว่า
    - อยากไปแบบไหน ถ้าเลือกข้อ 1 ระบุด้วยว่าสนามไหน ถ้าเลือกข้อ 2 ระบุด้วยว่า ภูเขา หรือ ทะเล
    อันนี้ขอสรุปภายในเดือนนี้เลยนะ เพราะต้องดำเนินการจองและอื่นๆอีก
    - ช่วงเวลาที่จะไป เดือน 8,9 หรือ 10 แล้วค่อยมาสรุปวันอีกที

รบกวนทุกท่านดว้ยนะครับ :D:D:D

2. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ไม่ลองมาเทื่ยวภูเก็ตบ้างหรึอครับพอดีว่าอยากเจอรถแรงมั่งน่ะ:D

3. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    พี่กอล์ฟ โหวตข้อ2 งับ
    แต่ มีแนวทางเสนอ นะครับ จัดเป็น แรลลี่ มั้ยพี่ ผมอาจจะหาสปอนเซอร์ให้ได้น่ะ ถ้าสนใจ โทรมาพี่ เด๋วจะบอกรายละเอียดให้ ^^

4. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ข้าน้อย ยังไงก็ได้งับ ขอที่พักแบบว่า เตียงนุ่มๆ ก็พองับ

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    โหวตข้อ 1 ครับ เห็นรูปในกระทู้ "วันวานยังหวานอยู่" แล้วอยากไปอีกจริงๆ อยากให้เพื่อนๆ ได้ลองขับในสนามไว้เป็นประสบการณ์ กระตุ้นสาร adrenaline แล้วค่อยเติม แอลกอฮอล์ครับ

6. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    เลือกข้อ 1 เลย พีระพัทยา แต่ว่าไปไหนก็ได้แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ เพราะชอบถ่ายรูปธรรมชาติบรรยากาศดีชอบๆๆๆๆๆๆ ไปไหนไปกัน

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอ 1 อีกเสียง

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ข้อ 1 หนามไหน ก็ได้ จัดไป

9. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ข้อ1พีระ ครับได้ลองวิ่งด้วย ได้เที่ยวทะเลด้วย

อีกอย่างเพื่อนทางโซนตะวันออกจะได้มาจอยกันด้วยไงครับ:D:D

10. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

เห็นด้วยครับพี่ เลือกข้อ 1 เหมือนกันครับผม

11. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  12. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ผมเลือกทะเลน้ำจืด เขื่อนอุบลรันต์ จ.ขอนแก่นครับ......อิอิ
    เค้าว่ากันว่าสวยได้ใจมากครับ....
    ปล.ผมอยู่ไกล้ๆแต่ก็ยังไม่เคยได้ไป...ถ้าได้ไปกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในคลับคงสนุกน่าดูชมครับ..............

13. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    มาพีระก็ดีครับ ไปทะเลได้ด้วย ได้ทั้งทะเลพัทยาแล้วก็ระยอง

แถมใกล้พีระก็มีที่ัพัก นาคูรีสอร์ท ที่บุ๊คเคยพักตอนมามิตติ้งสวนเสืออ่ะครับ เห็นว่าไม่แพง

ที่สำมะัคัญ ใกล้ผมที่สุดเยยย :D

14. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  15. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ข้อ1 งับป๋มๆ ลงสนามเสด เราก้เที่ยวทะเลต่อ

กิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ข้อ 1 หุหุ

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รู้สึกข้อ1จะกินขาดแฮะ :D:D

18. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    จัด ข้อ 1. เลยคับ แต่สนามอยากไปวิ่งแก่งกระจาน ได้สวยๆ ถ่ายรูปงามๆ

แต่ไม่ขัดข้องคับ พีระก็ได้ หนุกดีคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:36:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:36:43 ----------

จัด ข้อ 1. เลยคับ แต่สนามอยากไปวิ่งแก่งกระจาน ได้สวยๆ ถ่ายรูปงามๆ

แต่ไม่ขัดข้องคับ พีระก็ได้ หนุกดีคับ

19. tamako

3,038
    88
    0
    แสดงว่า club si เรา ขาซิ่ง ทั้ง นั้น อิอิ
    จัดก็เร็วๆหน่อย นะ เมียเรา ท้องแก่แล้ว

20. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    โช้คเค้าไม่ดี ขอโหวตข้อ 2 แล้วกัน นั่งกินเบียร์ชายเล

Joice++Jum

21. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เดี๋ยว ตง ไป เปง หมูสนามให้

22. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    จัดมาใหม่เลย ราคาไม่แรงครับช่วงนี้

23. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ติดตรงไม่มีตังนี่สิคับ พี่เอก ^^ ไม่แน่อาจเก็บทัน อีกหลายเดือนกว่าจะไปใช่ปะคับ

Joice++Jum

24. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

จะดูฝรั่งอาบแดดชิมิน้อยชาย สารภาพมาซะ มะงั้นจะฟ้องบูม

5555555+++

25. bestza

2,475
    13
    0
    เง้อ รุ้ทันได้ไงงงง

จาไปดู นมฝ๋าหรั่ง ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่ต้องรอแล้วมั้ง อิอิ:D:D

27. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ถึงบ้านไวมาก ถึงบ้านไวมาก
    CE28 สี่หมื่น CE28 สี่หมื่น
    สภาพดีมาก สภาพดีมาก

28. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ข้อ1ๆๆๆ

29. bestza

2,475
    13
    0
    ce28 จาดไปๆๆๆๆๆ 4หมื่น จิ๊บๆ ชิมิ พี่ชายๆๆๆๆๆๆๆ

30. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    จัดเล๊ย! กระแสแรงซะขนาดนั้น:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้