ขอถามคุณ <:=B๐@T=:> เรื่อง ไมล์ G-Shock หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DavE_Zaa, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    คือเคยเห็นในกระทู้เก่าๆอะครับตอนสมัยคุร โบ๊ท ได้รถมาใหม่ๆ
    เห็นคุณโบ๊ทบอกว่าไปใส่ไมล์ G-Shock มาด้วย
    อยากทราบว่าไปใส่มาที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่
    พอจะมีรูปไหมครับอยากเห็นตอนเปิดไฟตอนกลางคืนอะครับ
    พอดีอยากจะใส่เลยอยากรู้ว่ามันมีกี่แบบมั่งอะครับ
    ขอบคุณ คุณ โบ๊ท มากเลยนะครับ ขอบคุณครับ

2. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    สวัสดีครับฬ
    ผมขออนุญาตแนะนำครับผมได้เปิดดูในหน้า Classified ในหัวข้อ interior ได้พบกระทู้ลงขายอยู่ครับ ผมได้สอบถามไปแล้วของEK ราคาพร้อมติดตั้อยู่ที่ 1800 บาทตรับอยู่แถวเมืองทองธานี ผมรอให้ทางร้านนัดวันไปติดตั้วครับเพราะของEK ขงอขาดหรือลองโทรฯไปสอบถามดูครับ 081-4084335

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ตอนนี้รถเข้าอู่ไปละ หม้อน้ำแตก ไว้ได้รถกลับมาแล้วจะถ่ายให้ชมนะคับ :D
    แต่ของที่ผมใส่มันของเกียร์ออโต้นะ เกียร์ธรรมดาไม่รู้มีหรือเปล่า
    แล้วมันก็ไม่เห็นเกียร์ 1 ด้วย แต่ผมไม่ซีเรียส มี ดรีมเมอร์ ให้ด้วยคับ
    ส่วนราคาจำไม่ได้แล้วอ่ะคับ ซื้อมาจากร้าน Speed Timer ห้วยขวางคับ

4. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ
    เข้ามา กทม พอดีเลยอยากจะลองหามาใส่ซักชุด
    เป็นความชอบส่วนตัวอะครับ อิอิ
    ขอให้รถเสร็จไวๆนะครับคุณ โบ๊ท
    จะได้ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างครับ อิอิ
    ปล.แล้วของคุณ โบ๊ท ใส่ เข็มมันกว่าตอนเปิดเครื่องด้วยรึเปล่าครับ
    เคยเห็นใน Youtube อะครับเท่ดีครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้