พี่ไก่ครับมีคนใจบุญแบ่งเบาะให้ใช้ยังครับ อิอิ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย nookw201, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nookw201

nookw201 New Member Member

52
    0
    0
    มีคนแบ่งให้สักอันยังครับพี่ รบกวนหน่อยหน่อยครับ เรื่องโป่งข้าง

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เอาไปใช้งานหรือต้องการเบาะหรูอะคับ ถ้าจะเอาแบบใช้งานได้ไปก่อนผมมีของ NKT อยู่ตัวนึง เอาไปใช้ก่อนได้ครับ เบื่อแล้วเอามาคืน แต่ถ้าเบาะหรูผมไม่มีอะ ตอนนี้กระเป๋ายิ่งกว่าฉีกอีก แหะๆ

ปล.ถ้าจะเอาบอกได้ครับ

3. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    ฮือ... ฮือ ...ซึ้ง... เจอแล้วคนดีแห่ง ประเทศสยาม :teeth::teeth:

4. nookw201

52
    0
    0
    ขอบคุนมากเลยครับพี่ ผมเอาไปใช้งานอ่ะครับตอนนี้รถทั้งคันขาดเบาะอย่างเดียวครับ
    ผมนุ๊กครับ พี่ชื่ออะไรครับน้องใหม่ครับกำลังหัดเล่นรถคาร์ทคงต้องรบกวนแล้วครับและขอคำปรึกษาด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ เบอร์พี่เบอร์ไรครับ ผม086-3226593ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับผมโทกลับครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    หวัดดีครับ ผม - เก้ง นะครับ

เคยได้ยินพี่ไก่ เล่าให้ฟังครับ เห็นว่าอยากหา size เล็กใช่ใหมครับ
    ถ้าไปสนาม ลองไปนั่งเบาะรถ Birel เบอร์ 17 ของน้องพลุ ในโรงเก็บรถดูครับ
    ลองนั่งดูก่อนละกันครับคุณ Nook

6. nookw201

52
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุนเก้ง น้องเขาจะเปลี่ยนหรอครับหรือว่าของคุณเก้งมีไซด์เดียวกัน เห็นพี่ไก่บอกว่าผมต้องใช้ s อ่ครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ
    อยากขึ้นไปแล้วได้ของเลยอ่ะครับ ถ้าคุณเก้งสะดวกวันไหนรบกวนบอกหน่อยอ่ะครับ
    (แล้วจะขายประมาณเท่าไหร่ะครับ ถูกๆหน่อยนะ อิอิ)ขอบคุณมากครับ

7. nookw201

52
    0
    0
    อ่าวลืมแจกเบอร์ 086-3226593 นุ๊ กครับคุณเก้ง

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    รายการ ที่ นุ๊กต้องการ
    1.เบาะ Size S
    2.ชุดโงข้าง
    3.กะทะล้อ หน้า หลัง

เรื่อง เบาะ ลองนั่งดูครับ ตามที่ พี่เก้งบอก
    เรื่อง ชุดโป่ง มีแต่ของใหม่
    เรื่อง ล้อ ตอนนี้มีแต่ ล้อหน้า ล้อหลังต้อง รอ...

9. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    คุณ Nook ครับ

พรุ่งนี้(วันเสาร์) ว่างมั๊ยล่ะครับ ถ้าว่างเจอกันที่สนามตอนเย็นๆซัก 5 โมงครึ่งไปถึงสนามเลิก ก็ได้
    จะได้ลองนั่งเบาะดู เห็นพี่ไก่บอกว่า เบาะอันนั้น size S แหงๆ (เพราะพลุใช้ตั้งแต่ตัวเปี๊ยก)
    ถ้านั่งได้ ยินดีให้ยืมถอดไปใส่รถขับเดี๋ยวนั้นเลยครับ
    เข้าใจความรู้สึกครับ ว่า
    รถก็เสร็จแล้ว...เครื่องก็เสร็จแล้ว...คนก็พร้อมแล้ว แต่ไม่มีเบาะให้ขี่
    เลยยังไม่ได้ Fin ซะที

10. AQDONUT

677
    11
    0
    ยังไงก็ได้ครับ จะไปลองนั่งเบาะรถน้องพลูดูก่อนก็ได้ หรือถ้าจะเอาเบาะผมก้โทรมาได้ครับ บอกล่วงหน้าหน่อยก็ดีจะได้เอาไปฝากไว้ที่สนาาม เก็บไว้บ้านตะไคร่ขึ้นครับ รถยังประกอบไม่เสร็จเหมือนกัน พอดีมีเบาะ 2 ตัวด้วยครับ :D

เบอร์นี้ครับ 0818693629

11. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    :p
    พี่คนนี้เค้ามีพลังวิเสด รักทุกๆคนอยู่แร้วคับ

...................รักมากจนรุตัวอีกทีถึงเมืองชล แล้ว 5555:):p:D

12. AQDONUT

677
    11
    0

กร๊ากกกก ดีคราวที่แล้วไปแค่เมืองชล ถ้าไปถึงดวงจันน่ท่าทางจะเรื่องยาวนะเนี่ย :D

13. nookw201

52
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ชาวคาร์ทอบอุ่นอย่างนี้นี่เอง

14. nookw201

52
    0
    0
    ขอบคุณทั้งพี่เก้งและพี่ที่จะให้เบาะผมนะครับ(โทดทีไม่รู้ชื่อครับ)ขอโทดด้วยที่ไม่ไปเอาครับพอดีช่างที่บอกจะทำรถให้แล้วเค้าไม่ทำให้ครับเลยไม่รบกวนแล้วครับ คงรอเงินแล้วซื้อทั้งคันเลยครับ เสียจิตมาก แต่คนในวงการคาร์ทน่ารักมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้