พี่ใหญ่..ที่บ้านมีปั้มลม+กาพ่นไหม..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่ที่บ้านพี่มีปั้มลม+กาพ่นป่าวครับ...ถ้ามีผมจะให้
    ร้านผสมสีให้แล้วมาทำสีที่บ้านพี่ครับ...
    งามซ่อมนิดหน่อย2-3จุด..:D:D:D:D:D:D

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  3. WATrover

611
    1
    0
    ...กะอยู่ครับ..แต่กลัวไม่มีที่เก็บและทำงาน...

เพราะเดี๋ยวจะย้ายไปอยู่คอนโดจะไม่มีที่เก็บของอ่ะจิ..:D:D:D
    ปล.แล้วใช้แอร์บัชได้ป่าวพี่งานเล็กๆแค่ขนาด 1"x2-3" เอง..
    เพราะมีอยู่แล้วแต่กลัวพ่นสีของรถยนต์ไม่ออกมันข้นกว่าไหม..:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2009
  4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    บ้านตาใหญ่มีแต่อีกา5555555

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อมไส่ปาก เขย่าๆ แล้วพ่นเลย เรียบเนียน อย่าเสือกกลืนลงไปหละ

6. WATrover

611
    1
    0
    อ้าวทำไมห้ามแบบนั้นล่ะพี่...

กลัวผมกลืนแล้วของผมจะพ่นเคลือบทั้งข้างนอกข้างใน
    ใช่ป่าว...5555+++:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้