ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับรถหลุดจำนำที่ออกช่อง9ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย narinrx7, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narinrx7

narinrx7 New Member Member

69
    0
    0
    ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับรถหลุดจำนำที่ออกช่อง9ครับเพิ่งดูจบไปคือรถหลุดจำนำที่โพสขายคือรถขโมยใช่มั้ยครับ

2. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    รถที่มาจำนำจริงๆก็มีครับ แต่รถที่ขโมยมาก็เยอะ คนที่รับก็ซวย คนที่ซื้อต่อไปอีกทียิ่งซวยกว่า เสียทั้งเงิน+ต้องคดี
    ทางที่ดีอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆครับ อย่าไปยุ่งเลยครับ

3. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ...ดูให้ดีน่ะครับ ...ถูกและดี..(หายากมากๆ)....

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ในความคิดเห็นส่วนตัวนะคราบ อย่าไปยุ่งดีกว่า อันตราย งานจะเข้าเมื่อไรก้ไม่รู้

รอเมื่อเราพร้อมที่จะมี แล้วค่อยมีอยากถูกต้องดีกว่า ไม่ต้องกลัวใครจะมายึดมาจับด้วย

Mor ถูกใจสิ่งนี้
  5. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ซื้อของถูกกฎหมายดีกว่าครับ

6. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    สบายใจกว่า ซื้อแบบถูกต้อง

7. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    มีภาพที่ลงขายรถพวกนี้ใน RCweb ด้วยอ่ะ ตำรวจเค้าพูดว่าถ้าทางเวปปล่อยป่ะละเลยเวปกับเวปมาสเตอรจะโดนด้วยอ่ะ

8. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เคยคิดจะซื้อรถแบบนี้เหมือนกัน แต่คิดไปคิดมา ได้ไม่คุ้มเสีย อ่ะคับ

ถูกกฏหมายดีกว่า สบายใจ

9. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ถูกและดีไม่มีในโลกครับ ทำให้ถูกต้องสบายใจกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้