มิตติ้งพรุ่งนี้ วอนเดิ้อเวิน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 26 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อภัยอย่างสุดซึ้งที่เร่งด่วนสุดๆ ขอโทษจริงๆ

เรื่องสถานที่นี่ทางนู้นพร้อมไหมครับ ผมไปไม่เป็นเหมือนกัน

เรื่องเวลาคงช่วงเย็นๆหนะครับ

ขอรายละเอียดด่วนเลย

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ทำงานอ่าค่ะ แง้วๆๆๆๆ พลาดเลยหล่ะกาน

ปล. เปลี่ยนเปงมีตติ้ง เอริค ล่ะกาน ฮ่าๆๆๆ

3. ประธานคนไม่ว่างเยอะเลยนะครับท่าน ท่านต้องนัดล่วงหน้าว่ะ เอาไงดีเนี่ย ตื่นยังวะเด๋วโทรไปดีฝ่า

4. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    ฟันธงด้วยคับ ยังไงเนี่ย

-_-

5. ผมขอสรุปแทนประธานเลยละกันนะครับ สรุปคือว่า นัดมีตติ้งเหมือยเดิมครับ ตามที่ประธานว่าไว้ สถานที่ สวนสนุก วันเดอร์เวิล ตรงข้ามแฟชั่นไอส์แลนด์ ถนนรามอินทรา นะครับ ใครไปไม่ถูก โทรถามประธานนัท หรือไม่ก็สมิง ได้เลยครับ แถมเบอไอ้หมิงให้ด้วย 081-777-5457 เวลา ก็ประมาณ น่าจะ หลัง 5โมงเย็นอ่ะครับ อาจจะมีเกือบๆ 6 โมงครับ ตามนั้น
    ปล.ขออภัยด้วยครับ ที่นัดแบบกะทันหันมากๆเลย แต่เนื่องด้วยว่า สัปดาห์หน้าเป็นวันหยุดยาว คาดว่าเพื่อนๆ พี่ๆจะไม่อยู่กรุงเทพกัน ก็เลยสรุปว่าเป็นวันนี้ครับผม ตามนั้น.......

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    Hey, Let go to the sea.
    Morning at the sea.

555.

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    เฮฮา ปาร์ตี้ กันปายยย...อิอิ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    โคตรมันส์

ได้นั่งรถแรง กันครบทุกคนเลย 555

ปล.รูปขอไวด้วยครับ

9. กรูอดนั่งคนเดียวเลย รถไฟเหาะ เนี่ย เศร้าว่ะ ที่สำคัญ วันอาทิต รู้สึกตัวอีกที ตอน บ่าย 2 ครับผม แม่งไม่ต้องไปลงไปเรียนมันแว้ว...!
    ปล.มันมาก สนุกสุดเหวี่ยง แล้วก็เหนื่อยชิบหายเลย เต้นเยอะได้อีกอ่ะ ......อิอิ รอบหน้าเจอกันใหม่เพื่อนๆ
    ปล2. ดีนะไม่บ้าไปทะเลกันต่ออ่ะ ชิบหายจะขับรถกลับบ้านยังลำบากเลย จะไปทะเลกันอีก อิอิ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    กำ อนาจิต

พลาดอีกแล้ว

11. Nat_mo

781
    15
    18
    กรูจาดูรูปปปปปปปปปปปปป

12. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    คุณจะได้นั่งได้ไง ก็คุณเสร็จช้าอะ....อิอิ

13. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ใช่ๆๆ พี่หมิงพูดถูกก็พี่ฉัตรเสร็จช้าอะ

14. สมิง กะ น้องต้อม ก็พูดไป กูรีบที่สุดแล้วอ่ะคร๊าบ ......เหอ เหอ
    ส่วนเรื่องรูปจากกล้องผม รอแป๊บนะ มีอุปสรรค อีกแล้ว กูกะลังงง กะ acdsee อันใหม่อยู่ สงสัยต้องเข้าไปหาอาจารซักหน่อย....อิอิ

15. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เสร็จช้ายังดีกว่าไม่เสร็จใช่ไหมท่าน :D:D

ACDSee ใช้ไม่เป็นลองให้สมิงศึกษาก่อนดิ 5555

16. Nat_mo

781
    15
    18
    จะมีใครลงรูปให้กูดูได้บ้างไหมเนี่ย กูขอร้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้